Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusuph Makamba yu wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mopaozi, Jul 19, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee yuko wapi siku hizi na anafanya nini tangu ajiuzulu sijawahi msikia kabisa wenye data mwageni hapa wapi alionekana mara ya mwisho na anafanya nini au ndo amezitosa siasa analima mapera!!
     
  2. k

    kanyanga Senior Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Achana na YM akae kumshukuru mungu wake kilingeni aliyemsaidia kupanda hadi kufika kushika nafasi hizo.Huyo Mzee cheo kikubwa alichokistahili ilikuwa Mtendaji wa Mtaa.
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anampigia January Makamba Jr. Ramli kule bumbuli..............si unaona mambo ya January yanvyonyooka, hata na Jairo January anawang'oa makazini?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ameula nini na wapi mbona heading na content haviendani?
     
  5. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mbona sikuelewi na hii post yako, umesema aula halafu unatuuliza anafanya nini sasa tukueleze nini??? acha
    kujaza kurasa na post zisizokwa na maana humu..
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sasa ameula nini? ,&"!££5@'@/£€+\_#= nina zako!
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We macho yana vipele wapi imeandikwa kaula ugonjwa huo wa macho unatibiwa kwa kuyaosha macho na ndimu
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mode why umeedit title yangu watu watasomaje idhu ya mzee aliyefulia!!
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mzee hana matatizo kwani watoto wake kesha waingiza kwenye system..anakula matunda tu.
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama huelewi unachangia nini...... kujaza kurasa? duh kazi ipo..
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Makamaba anacheza KIDUKU
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yupo anaendelea kupanua eneo akiandaa makazi ili mahali awapo na wao wawepo.........
     
  13. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anawaandalia wanamagamba wenzake makao!
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Amekua mshauri wa karibu wa Nape na Kikwete J.M ktk maswala ya kisiasa na pia mara kadhaa ametumika kuandika taarifa za kitaalamu juu ya Mwenendo wa kisiasa wa chama chake cha Ccm.
    Jamaa/Yusuph Makamba Ret.CAPTN. amekua ndio kiCHWA cha kuaminiwa ktk chama chake na inasemekana ndio mfano bora wa kiongozi alietukuka.
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    halafu nasikia kapewa na mikoba ya shehe yahaya
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mleta post amesaidiwa na mods kuedit title, mwanzoni aliandika Makamba aula!
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ili wewe mzito kuelewa uweze kuelewa uliposoma
     
  18. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yuko bumbuli analima peas na viazi mvilingo
     
  19. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ameshaanza kupiga mswaki siku hizi? Binafsi naamini alikuwa hafanyi hiyo huduma ili kukoleza uvundo wa kauli zake.
     
  20. ChingaMzalendo

    ChingaMzalendo Senior Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba anapiga Tunguli kwa waganga wa kienyeji January Apate Uwaziri...nyambaf sana huyu mzee amerithisha watoto kimbelembele. Ukitaka kujua familia zinazochukiwa Tanzania ni ya Makamba
     
Loading...