Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusuf Makamba: Mbunge mzuri anaweza kutoka chama chochote!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Aug 5, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"]GAZETI LA MWANACHI LIMEANDIKA Makamba: Maisha bora hayawezi kuletwa na JK ,,
    [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Sunday, 05 August 2012 01:11 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Fidelis Butahe
    BAADA ya kimya cha muda mrefu, Katibu Mkuu Mstaafu wa CCM, Yusuf Makamba ameibuka na kusema kuwa maisha bora kwa kila Mtanzania hayawezi kuletwa na Rais Jakaya Kikwete.

    Amesema kuwa mbunge mzuri anaweza kutoka chama chochote iwapo Watanzania watashirikiana naye katika kuleta maendeleo ya eneo husika.

    Makamba ametoa kauli hiyo ikiwa imepita muda mrefu tangu aibuke katika kikao cha Halmashauri Kuu ya chama hicho (Nec) na kumtuhumu Katibu wa Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye kwamba amekigeuza chama kuwa mali yake binafsi.

Katika kikao hicho Makamba alisema hatua ya Nape kugeuza chama hicho kama taasisi yake binafsi ndiyo ambayo imesababisha kikose mwelekeo.


    Lakini jana wakati akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam muda mfupi baada ya mwanaye, January ambaye ni Mbunge wa Bumbuli na Naibu Waziri wa Wizara ya Mawasiliano na Teknolojia kufungua mkutano wa wakazi wa jimbo hilo, Makamba alisema maendeleo ya Watanzania yataletwa na wao wenyewe, kwa kufanya kazi.

    Huku akizungumza baadhi ya maneno kwa lugha ya kisambaa na kunukuu baadhi ya vifungu vya biblia takatifu, Makamba alisema Watanzania wamekuwa wavivu wa kufanya kazi na kwamba kila kitu wanategemea kitafanywa na Rais Kikwete.

    Makamba alisema kuwa kwa sasa kumezuka tabia ya baadhi ya Watanzania kuwatupia lawama viongozi kwa kushindwa kuwapa maisha bora.
    
Makamba, alisema kuwa maendeleo hayawezi kuletwa na mbunge peke yake bali kinachohitajika ni ushirikiano wa pamoja ili kuweza kutimiza lengo na ahadi mbalimbali alizotoa.
    
Alisema kuwa anashangazwa na baadhi ya Watanzania kuamua kumtupia lawama Rais Kikwete kuwa kashindwa kuleta maisha bora wakati hawana umoja wa kuunganisha nguvu katika kutatua changamoto zinazoikabili nchi.
    
"Hata kama CCM itaondoka madarakani na kuingia Chadema bado Watanzania wataendelea kulia umaskini kwa kuwa hatuna tabia ya kushirikiana na kufanya kazi," alisema Makamba.
    
Makamba alimwagia sifa mwanaye, January ambaye alikuwa akizindua Shirika la Maendeleo Bumbuli (SMB)ambalo alilianzisha baada ya kuwa mbunge mwaka 2010, kusema kuwa kijana huyo ni mfano wa kuigwa na Watanzania kwa kuwa katika kipindi kifupi cha uongozi wake jimboni humo ameweza kutekeleza ahadi mbalimbali.

    Alisema kuwa wananchi wa Bumbuli hawakufanya makosa kumchagua mbunge huyo na kuongeza kwamba wanatakiwa kumpa ushirikiano ili kulifanya jimbo hilo kupiga hatua kimaendeleo.

    Kwa upande wake, January wakati akiwakaribisha wakazi wa Bumbuli pamoja na waliotoka mikoa jirani, alisema kuwa wamekutana ili kuangalia namna ya kukabiliana na changamoto zilizopo jimboni humo.
    
Alisema kuwa siku zote maendeleo huletwa na wakazi waliopo mbali na nyumbani hivyo aliwaomba kuhakikisha kuwa na umoja ili kuondoa matatizo yaliyopo jimboni humo ikiwa ni pamoja elimu, afya, miundombinu na maji.
    
Alisema kwa upande wake atahakikisha BDC, linawasaidia wakazi hao katika masuala ya ajira na elimu.

    Alisisitiza kuwa ili kuinua kiwango cha ufaulu katika jimbo hilo wamebuni njia ya kupandisha ufaulu wa wanafunzi kwani kuanzia sasa wameanzisha kambi ya wanafunzi zaidi ya 150 waliofanya vizuri katika mitihani yao ya mokono ili kuwanoa zaidi, lengo likiwa ni kuhakikisha wanafanya vizru katika mtihani wao wa mwisho.

    
Januari ambaye ni Naibu Waziri wa Sayansi na Mawasiliano, alisema kuwa wamegundua kuwa baadhi ya wazazi jimboni humo wamekuwa kikwazo cha wanafunzi kushindwa kufanya vema mitihani yao.
    
aliongeza kuwa BDC imepata fedha kiasi cha Sh 730 milioni kwa ajili ya kukusanya na kununua mazao ya mboga mboga yaliyopo jimboni humo, hatua ambayo itasaidia kununuliwa kipato cha wakulima.
    

    Alisema hatua hiyo itakwenda sambamba na kukifufua kiwanda cha matunda cha Maweni ambapo mkulima ataweza kuuza mazao yao huko na kuepukana na madalali na kwamba vijana zaidi ya 120 watapata ajira.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Shetani akizeeka anakuwa Malaika..!
     
  3. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmh atiii nin?
     
  4. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    BAADA ya kimya cha muda mrefu, Katibu Mkuu Mstaafu wa CCM, Yusuf Makamba ameibuka na kusema kuwa maisha bora kwa kila Mtanzania hayawezi kuletwa na Rais Jakaya Kikwete.

    Amesema kuwa mbunge mzuri anaweza kutoka chama chochote iwapo Watanzania watashirikiana naye katika kuleta maendeleo ya eneo husika.

    Makamba ametoa kauli hiyo ikiwa imepita muda mrefu tangu aibuke katika kikao cha Halmashauri Kuu ya chama hicho (Nec) na kumtuhumu Katibu wa Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye kwamba amekigeuza chama kuwa mali yake binafsi.

Katika kikao hicho Makamba alisema hatua ya Nape kugeuza chama hicho kama taasisi yake binafsi ndiyo ambayo imesababisha kikose mwelekeo.


     
  5. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Anatafuta cheo، kachelewa asubiri rais wa a
    wamu ya Tano labda atamkumbuka.
     
  6. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    What a comment
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nchi inachezewa na watoto, nasi twazwtizama tu.
     
  8. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    hujasomeka mkuu!!
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,077
    Likes Received: 2,343
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha....
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mzee bado watu wanamsikilizaga... Apumzike awaachie vijana ccm waiendeshe.. Angemchukua na mukama na yeye akapumzike vijana waendeshe chama
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    maendeleo ya wanabumbuli yanajadiliwa dar kivipi???
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Acha utani! He is expired na hafai hata kwa mbolea. Incineration is the only option
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa kutumia mkonga wa mawasiliano.

    Anatuma feedback kwa email, skype na wassap.

    Tuna safari ndefu.

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwandiko wangu mbaya??

     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Wakiwa madarakani hawafanyi lolote la maana, waking'atuka hawaishi kutoa kasoro
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280

    hichi ni kiini macho,
    mwanakijiji hana hata umeme sasa atajuijulia wapi skype?
    Huyu dogo aliomba kura kwa twitter??
    Tuna safari ndefu sana.
     
  17. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    january ni mbinafsi ni waziri wa tanzania sio bumburi pekee, hata wasambaa amewagawa? mradi usingefaa lushoto yote?

    ok basi ajenge nyumb yake bumbuli sio mbezi beach
     
  18. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    watoto wa viongozi, kila kiongozi wa juu ccm wa sasa au aliyepita mtoto wake anakasehemu ka kuchezea sarikalini. Anaweza kupewa ubunge, ukuu wa wilaya n.k.
     
  19. a

    annalolo JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivyi kumbe bado yupo. mbna hiki cheo cha katibu mkuu ni waropokaji sana. namkumbuka alivyokuwa katibu mkuu alivyokuwa mropokaji na mukama same story
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ingawa ni mbunge wa viti maalum! Letcia nyerere ana ishi wapi..?? matatizo ya watanzania yajadiliwa kule anapoishi ...?
     
Loading...