Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi mh.rais jk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Jan 15, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mambo mengi yametokea na yanaendelea kutokea yenye uzito wa kitaifa na kuitikisa nchi,hatusikii kauli yoyote kutoka kwa Mh.Rais.Mfano mzuri yaliyotokea katika kampeni za uchaguzi vurugu,wizi wa kura na vurugu katika kuwapata mameya na viongozi wa halimashauri za wilay,migomo ya wanafunzi na walimu wa vyuo vikuuu-ambapo risasi za moto,mabomu ya kutoa machozi,maji ya kuwasha na virungu na ubabe wa vyombo vya dola- Imekua jambo la kawaida.Kubwa zaidi ni mauaji yaliyotokea Arusha na swala la malipo ya umeme kwa kampuni ya Dowans,maswala ambayo nafikiri kwa Mtanzania yeyote na asie Mtanzania ni mambo muhimu yaliyo na yanayoendelea kuitikisa nchi.Pamoja na yote hayo Rais Mh.JK kimya kana kwamba ni mambo ya kawaida.Na badala yake tunashuhudia kauli za viongozi wa ccm na serikali zikipingana.Hali hii inatupeleka pabaya kwani waswahili walisema "usipoziba ufa utajenga ukuta"MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yupo tu,yupo yani
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yupo anajipanga atoke vipi!Mambo yamekua magumu!
     
  4. Double X

    Double X Senior Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo tu, nani jk??aaaah yupo sanaa tu na kesho anaenda MSOGA kuangalia maendeleo ujenzi wa kasri lake jipya.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona yupo sema hajui kama kuna yooote hayo hapo uliyosema mkuu!
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yupo Ikulu
     
  7. nkombemaro

    nkombemaro Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk rais au? mbona bwana mkubwa yupo? anasikilizia tu atoke na lipi! ahadi nyingine au aaaanze na alizoahidi kwenye kampeni!
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yupo anacheza kiduku pale magogoni, inasemekana anapanga kwenda kubembea na kubadilisha damu ulaya hivi karibuni
     
  9. l

    limited JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aaisee!! Yuko buzy kinomaaa chalii wangu!!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    atakuwa anajua ila anapotezea.
     
  11. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    True story
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    hayo yanayotokea hayamuhusu yeye ,kumbuka tu kuna mtungo mzima hadi mambo yafike kwake ,yaani kama wewe ni mfanyakazi wangu afu unaniletea habari hizo juu ya meza ujue nikimaliza kuzisoma huna kazi, hivi katika yote hayo kuna kazi ya raisi hapo ,sasa kuna faida gani kuwa na mawaziri,mahakama ,polisi na kadhalika ? Nyie vipi ,ivi mmelogwa ?
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yupo bize ikulu akiandalia kada mbali mbali pati ya mwaka mpya. Kaanza na mabalozi, wake zao, marafiki zake, mafisadi wenzie. Sijajua ni kundi gani litakuwa next kualikwa. Akimaliza hapo ratiba yake inaonyesha atkuwa safarini kikazi kutembeza bakuli ili watz msife njaa. I hate this Kikwete
     
  14. T

    Tata JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Bado designer suti yake ya kutoka nayo siku muafaka haijakamilika.

    Itabidi aende USA kufanya shopping nyingine kwanza.
     
  15. W

    We know next JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi atamaliza kweli kipindi cha pili? Napata ,mashaka makubwa.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Anapumzika baada ya mchakamchaka wa uchaguzi.
     
  17. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,193
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Wewe kama sio Makamba basi utakuwa Januari au jiz1 make hakuna mwingine mwenye mawazo mgando,zandiki,**** na asiejua kwamba ipo siku chamoto atakiona.
    Hamtauona ufalme wa Mbingu wewe wala wajakazi zenu na vilembwe pia na mtakufa huku nafsi zenu zinawasuta.
     
  18. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kwa ulichokiandika naona kam vile ww ndo umelogwa! au umelewa?
     
Loading...