Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu wapi Tido Mhando?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Jan 19, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi anaefahamu aweke wazi hapa, Tido yupo wapi sasa baada ya kutemeshwa mzigo TBC. zipo tetesi anataka kurudi BBC, kweli???
     

    Attached Files:

  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Hata Hivyo ana makazi ya kudumu UK What do you expect? hakuja TBC kwa ajili ya kuganga njaa. Alikuja kufanya kazi na tumeiona. Hivyo ruksa kurudi ila arudi 2015 kama ana nia ya kuingia mjengoni
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yuko nyumbani kwake anaugulia maumivu ya chadema!
     
  4. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shame upon JK na Makamba wake... Wana-mfrustrate Mzee wa watu...mchapakazi,....
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Naona tuu arudi tuu BBC maana tokea andoke bbc imechoka. hakuna kitu
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaliyomkuta Tido ni mwanzo wa wataalam wa nchi hii kukataa kurudi tena Tanzania kufanya kazi maana huku bado watu wako ki-ccm ccm na sio kwa maslahi ya taifa
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inji hii kwa fitna,
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    thanks man.....ndio maana nataka kukimbia nchi.....watz mlioko uko msirudi....
     
  9. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maswali yako kwa jk mwaka jana yalikuwa ya kujikomba mno tido, kiko wapi sasa?
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tido went back to the UK but he was expecting to have some rest and thereafter decide what to do. he wasn't expect to be formally employed but he didn't rule out. anything is possible. he has laid the foundation and done a very good structural work within the public tanzania media hous. he has formed the corporation and made TBC1 and TBC the same thing which is likable again within and outside tanzania. he stands to the agreements and that what has made his contract not to be extended for another six months while he was trying to finish the foundation work he has started. all parties agreed to the live debate with wananchi during elections but when ccm was outperformed at Vunjo and Ubungo, ccm stopped its candidates from participating. they requested Tido to stop the debate but he refused on a basis that they had earlier with all parties including ccm and pull out by ccm should not deny other people opportunitie! this formed gradges with the ruling party and it is associated with non-extension of his contract which earlier gently agreed.
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM wanataka kumuingiza kila mtaalamu kwenye dili za ufisadi, kikinuka unaachwa kwenye mataa au unazushiwa kifo au kuuwawa kabisa. The same applied to Daudi Balal, aliacha kazi zake WB na IMF na kuja kufanya BOT kama gavana, dili za ufisadi kubaunsi sasa hivi Balal anaishi kama marehemu though yupo hai. Wataalamu msikubali kutumiwa na CCM.Pole Tido u will win again.
     
  13. P

    Pokola JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenena hapo. Huku tunaishi kwa ujanja ujanja na wizi wizi, na tunachukia wataalamu wanapotofautiana na wishes zetu. Natamani TUNISIA ihamie hapa, tuwachape JK na wezi wenzake hadi wakimbilie Costa Rica.:plane:
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio ilipo duwanzi letu?
     
  15. c

    chetuntu R I P

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nimeipenda saaaaaaaana hii avator yako....mmmwaaaa
     
  16. n

    ngoko JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani wanasiasa wetu wangeweka wazi kuwa viongozi wa mashirika ya umma wanatakiwa kuwa wamebobea kwenye siasa na propaganda (e.g. Tambwe hiza akae pale BOT, makamba TBC etc ) badala ya wataalam maana hii itawasaidia kupunguza migongano kati ya watawala wa sisiem na uongozi wa mashirika kama inavyojionesha kwa TBC ( wote watakuwa kwenye frequency moja), vinginevyo hii objective inapokuwa imejificha itaendelea ku frustrate wataalam wetu
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
     
  18. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You said it all! Big UP.
     
  19. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jenerali Ulimwengu aliyagundua madudu haya ya CCM miaka mingi sana na uamuzi wake ulikuwa kuachana kabisa na siasa. Leo hii anaheshimika si tu kwa mafanikio zaidi kwa msimamo wake juu ya maswala ya taifa hili. Mbona Wazalendo wa aina hii wako wachache sana? Walioteuliwa na JK wote hili linaweza kuwakuta wakati wowote, hawako salama hata kidogo.
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Naomba Mungu Tido aje apate muda wa kumhoji maswali muungwana sijui atakuja kumhoji kitoto kama alivyofanya kwenye yale mahojiano live hadi Jonson Mbwambo na wadau wengine tukashutukia dili kuwa Tido anauliza kinazi,na akaja jifaragua kwenye gazeti la Raia Mwema kwa kutoa stori za hamnazo,na akawa ameshasahau alikotoka,jamani TZ ina wenyewe,ukiwauzi tu hata uwalambe nyayo utatupiwa virago mchana kweupe,na hilo liwe funzo kwa wengine wanaosahau walikotoka
     
Loading...