Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yerusalemu Iwe makao Makuu wa Palestina - Serikali ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 1, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 1, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Waziri wa nchi ofisi ya Rais anayeshughulikia Utawala Bora Bw. Phillip Marmo ametangaza kuwa ni msimamo wa serikali ya Tanzania kuwa Palestina lazima iwe na nchi yao na "Jerusalemu iwe makao makuu yake". Alizungumza hayo katika mkutano wa "Siku ya Mshikamano na Wapelestina" iliyoadhimishwa kwenye Chuo Kikuu cha Dar-es-Salaam...
     
  2. green29

    green29 JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa nao wakikosaga vitu vya kuongea kwenye hotuba ndio huwa wanaweweseka namna hii!
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hawa nao wakikosaga vitu vya kuongea kwenye hotuba ndio huwa wanaweweseka namna hii!

    Mkuu heshima mbele, haya mambo mengine mimi huwa ninasema bora kunyamaza tu, na kuwaachia wakubwa wa dunia waamue, I mean as if kuna mtu duniani anajali msimamo wetu kuhsu Palestina,

    Hawa kina Marmo, hawa yaaani ni vichekesho tu basi si angemuachia tu Membe haya, angalau maana waziri wa ofisi ya rais na usalama, anahusika vipi Palestina!

    Bongo bwana yaani huu ujiko wa siasa utatufikisha mbali sana!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 1, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hapo Mazee FMES umeniacha hoi kweli kweli......siku nzima nilikuwa sijacheka...sasa siku yangu imekamilika
     
  5. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Bongo bwana, au hiyo ndio official statement ya Annapolis Summit toka kwa Serikali ya TZ?? Legacy ya "Mchonga Meno" hiyo, kujiingiza kwenye migogoro isiyotuhusu kichwa wala miguu. Kibaya zaidi ina-sound kama "Amjadi" wa Iran, maana katoa maelezo makali sana juu ya hiyo summit.......hivi suala la Jerusalem linaisaidia TZ kitu gani??! aaaaagh!!
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hapo Mazee FMES umeniacha hoi kweli kweli......siku nzima nilikuwa sijacheka...sasa siku yangu imekamilika

    Mkuu hujasikia walivyotaka kutoana pua na meno, kisa ujumbe wa NEC tu, wewe ulifikiri uchaguzi wa NEC ukiihsa watatulia? Ndio hawa sasa wanaanza hata kuingilia mambo yasiyotuhusu, ndio maana huwa tunapigwa mabomu na Al-Qaeda, kutafuta ujiko tu wa siasa yaani sasa hatuna hata mipaka tena,

    Hivi kweli hakukuwa na mtu wa kumshauri kuwa waziri, hebu yaache tu haya sio yetu, kihele hele tuuuu! ahh!
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2007
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda aliandaliwa speech na wapelestina wenyewe waliomwalika kwenye hiyo shughuli. Lakini akiwa waziri hatakiwi kuongea mambo ambayo hayana manufaa kwa taifa letu. Rushwa, ufisadi, utovu wa maadili kwa viongozi wetu vimekithiri na yeye ndo mhusika mkuu na sijaona lolote la maana alilofanya, leo anakurukupa na swala migogoro ya mashariki ya kati. Hiyo ni dalili ya kukosa kazi au kutojua majukumu yake na mipaka yake ya kazi na aseme nini kwenye shughuli kama hizo! Lakini labda alitumwa akaseme hivyo au alimwakilisha Mkuu wa Kaya na kupewa spichi akaisome!!
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwani tatizo liko wapi?

    Je kuna mtu yuko tayari kujadili FOREIGN POLICY ya TANZANIA hu,u?

    KAMA YUPO BASI APITIE POST YANGU niliyonyambua ile speech ya JK kule UN au bonyeza search ya FOREIGN POLICY kisha mtanielewa nazungumzia nini

    otherwise tuendelee na zile episode zetu za kawaida humu
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na kwa kuendelea kujadili suala hili tuna prove either tunakubaliana na Marmo kuwa jambo hili ni muhimu kwa Tanzania na dunia kwa ujumla au na sisi pia ni vilaza tunapoteza muda kujadili irrelevant issues...

    Take ur pick pls
     
  10. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..nime smile kidogo,maana nilikuwa nataka ku-post naona nimeshakuwa-discouraged!
     
  11. D

    Dotori JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2007
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni hatari kwa watu kujiamkia kutoa msimamo wa nchi kuhusu foreign policy. Inaweza kuathiri nchi, saa nyingine ni bora kukaa kimya. What happened to Non alligned Movement?
     
  12. M

    Mtu JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kule hata hao wanaojiita Polisi wa Dunia hawawezi kuleta suluhisho.....

    Kumehusisha sana masuala ya kiimani!

    Vita ile kuisha mpaka Masihi arudi
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Dec 1, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    nyie subirini tu tunaweza kuamkua kutoa kawilaya kamoja kawe ka wapalestina..
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani tuacheni kuchonga, huu m simamo wa Tanzania si wa leo wala jana.

    huyu just kaukumbushia tu. ila msimamo huu toka wakati wa mwalimu. na ilikuwa mikutano mingi ya CCm viongozi wa palestina hasa PLO hualikwa hasa Hayati Yassir Arafat.

    mkjj nnaamini unalijua hili sana tu. na kuna kipindi uhusiano wetu ulikuwa mbaya sana na waisrael kwa suala hili.


    tuacheni upayakwaji usio na maana, na hapo palikuwa ni hafla ya palestina na ndio mahala pake kuonesha jinsi gani ss ndugu zao tunavyowaunga mkono ktk harakati za kujikomboa na kuundwa taifa lao.
     
  15. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Wakati anakata hii speech alikuwa ameshakata mizinga mingapi ya Konyagi???
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
     
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    jerusalem ni ya waisrael tangu enzi ya Yesu. leo ndio iwe hivyo?
     
  18. mirisho pm

    mirisho pm JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2014
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 1,839
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    Watu wanangangania madaraka tukiwambia watoke wapishe wenye akili waongoze hawataki... sasa haya ndo matokeo yake,
     
  19. T

    Tabby JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2014
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,797
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Huyu amesema kwa upumbavu wake na unafiki wake. Mwehu na ndoto zza mchana.

     
  20. M

    Martinez JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2014
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Huo ni msimamo wa Zanzibar !
     
Loading...