Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga vs Toto; Simba vs Majimaji - ni mwisho mtamu!

Discussion in 'Sports' started by kichwat, Apr 8, 2011.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ligi ya Tanzania bara itafikia kilele tarehe 10/04/2011.
    Timu zote zinatakiwa kushinda kwa idadi kubwa ya magoli ili kutwaa ubingwa.
    Yanga inatakiwa kuifunga Toto, wakati Simba inatakiwa kuifunga Majimaji.

    Hivyo tutarajie maajabu siku hiyo. Yanga ikishinda kwa tofauti ya 'x goals', Simba inatakiwa ipige 'x+3' goals

    MSIMAMO WA LIGI

    Timu /Michezo /Pts /Goal Diff
    Yanga 21 46 22
    Simba 21 46 20
    Azam 21 40 23
    Kagera 21 36 5
    Mtibwa 21 33 1
    JKT Ruvu 21 26 -1
    African Lyon 21 25 -9
    Toto African 21 21 -7
    RuvuShooting 21 20 -7
    Polisi Dom 21 20 -10
    Majimaji 21 16 -9
    Arusha FC 21 12 -28

    RATIBA YA MECHI ZA MWISHO (TAREHE 10/04/2011)
    Toto v Yanga
    Ruvu Shooting v Azam FC
    JKT Ruvu v Polisi Dom
    Simba SC v Majimaji
    Kagera v Arusha FC
    Mtibwa Sugar v African Lyon

    my take ...usishangae timu kufungwa 8-0 siku hiyo, ndo mwendo!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Yanga watoe draw na toto kuinusuru!!!ubingwa mzuri sana ila si kama tawi lako kulizamisha mwaka juzi walipata ubingwa kwa kuifunga toto pia!!
     
  3. N

    Newvision JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Soka letu ni mdebwedo to haliendi mbele wala nini?
     
  4. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiangalia league table uliyoibandika hapa Toto haiwezi kushuka daraja, na majimaji na afc arusha zimekwisha shuka daraja.
    So kupanga matokeo ndio mpango mzima
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mwaka huu TFF wanaongeza timu 1 kupanda kwenda ligi kuu. Kwa hiyo zitashuka timu 2 na kupanda timu 3. Zilizoshuka tayari ni Majimaji na AFC. Kwahiyo toto hawezi kushuka daraja.

    My take: Ili ubingwa uende Simba ni lazima wajue matokeo ya mechi ya Yanga na Toto. Maadam mechi zote zinachezwa siku moja na muda mmoja kusubili matokeo ya mwenzako hakuna tena. Yanga wameshawahi ifunga Toto hadi goli 6 - 0, na Toto hana cha kupoteza hata wafungwe 10 - 0. Hiyo Simba itamlazimu azidishe magoli ma3 kwenye mechi ambayo Yanga atashinda ili wawe mabingwa. Mfano, Yanga akishinda 7 - 0 Simba inabidi ashinde 10 - 0
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh, NOMA! kwa maneno mafupi HAKUNA MPIRA siku hiyo. ni umafia na mizengwe tu!

    Yanga wana kazi moja, lakini Simba wana kazi MBILI!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    natamani siku moja Taifa Stars ingeundwa na wachezaji wasiochezea simba, yanga and azam hasa bila kujumuisha timu zote za Dar, ikanolewa kwa umakini na makocha wa ndani ili tuone matokeo yake. usimba, u-yanga na sasa u-azam, ndiyo kaburi la soka la tz
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaaa naona AZAM wameongezeka na wao
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Toto haishuki daraja, tayari timu mbili (AFC Arusha na Majimaji) zilishashuka tangu wiki ileee!
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hapo sasa utasikia Yanga kashinda 5-0, ...mara Simba bingwa 9-0!
     
  11. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo umechemsha! Toto hata afungwe 10-0 hana cha kupoteza. Hivyo, Simba wana kazi pevu! Pole yao na hivi Yanga anamalizia na mdogo wake si ndo kwaheri hiyo!!
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kombe ni la Yanga haina ubishi maana before the game Yanga tayari ana advantage ya 2 goals so akishinda hata 1-0 Simba has to win at least 3-0 poleni Simba msiokuwa na makucha Kombe laja Jangwani
     
  13. M

    Mwera JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toto haishuki daraja timu zinazoshuka ni 2,tayari afc na majimaji,toto haina chakupoteza hapo,naona yanga wana nafasi kubwa ya kutwaa ubingwa,huo ni mtazamo wangu.
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hivi teknolojia hairuhusu hapa kwetu simu zote zikakata mawasiliano kwenye viwanja vyote ili watu wasiwasiliane kupeana taarifa za matokeo? Maana hapa sasa tutegemee mchezo mchafu, Simba akisikia mwenzake anaongoza kwa magoli mawili naye anaongeza mara utasikia Yanga 3-0 na Simba 9-0. Yaani safari hii mchezo huu hautanoga kabisa!!
     
  15. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    TFF isimwone huruma yeyote kati ya hao wanne
    namaanisha yanga/toto simba/majimaji fungia na teremsha daraja mara moja ikibainika wamepanga matoke wasijali ni timu kubwa wala nini. Na uhakika simba watakuwa wakisubiri matokeo ya ccm kirumba ili wafanye wakitakacho ili wakae juu TFF Waige mfano uliochukuliwa na shirikisho la soka la Italia hakuangalia timu kubwa wala ndogo ikazishusha daraja Juventus na Lazio pia kuzipiga faini na kuzipoka point AC Millan na Reggiana, Naamini kwa msimamo ulivyo Simba imekaa vibaya na inauwezekano wa kupanga matokeo ila pia Yanga pia itupiwe jicho la karibu ipewe angalizo la mechi zake na Toto zilikuwa za huko nyuma zina matokeo gani! Pia izingatiwe kuwa Toto na Yanga zina uhusiano wa kindugu kama tawi la Yanga hata siku za nyuma yanga waliwapatia misaada mingi Toto ikiwemo Jezi hivyo najuwa kuwa Simba tawi lao mwanza ni Nyamaume sc. Siku nyingi imetoweka na Yanga tawi lao ni Toto africa Sasa tuangalie kigezo cha mechi za mzunguko wa kwanza, Yanga/Toto Matokeo yalikuwaje? Majimaji/Simba kama Simba walishinda kwa idadi ya magoli zaidi ya mawili ugenini Songea si ajabu hata wakipata zaidi ya magoli matano kwa mtaji wa Majimaji kuwa imeshashuka daraja hawana watakacho kipata hata wakiwagomea Simba kwani kwa vigezo vya heshima utamaduni huo haupo katika soka letu. Pia kuna uwezekano majimaji wasije Dar kumalizia mchezo huo ikiwa hawata ingiza timu Simba watapewa pointi 3 na magoli mawili hivyo hata Yanga wakishinda 1-0 watakuwa mabingwa na haita onekana kama WAMECHAKACHUA matokeo ila wasije kuoneka wameicheza pia mechi hiyo ya mpinzani wake ila Simba kwa upande wao kuicheza mechi ya Mwanza ni ngumu maana Uongozi wote wa klabu ya Toto unajulikana ni wanazi na Wafurukutwa wa Yanga kiasi hata wachezaji Emmanuel swita na Hussein sweid waliwapelekea Toto bure(kwa mkopo) hivyo kwa msaada waliokuwa wakiutoa wana Kishamapanda pia mshikamano waliokuwa wakiwapatia wana Jangwani enzi hizo wakienda mwanza kucheza na Pamba unatoa picha halisi bila hata ya kuchukuwa muda kuumiza Kichwa. Otherwise watumie kigezo cha HEAD 2 HEAD Kumpata Bingwa ikionekana alimfunga mwenzie ktk msimu huu Basi anastahili iwapo uwiano utakuwa sawa Linaweza kuwa jibu gumu kwangu na Kwako pia ila ni Rahisi kupata jibu kutoka kwa aidha (mosha)Davies wa Yanga kajiuzulu ila ina semekana ndie anacheza mechi zote za kwao na za wapinzani wao wajadi au (Kaburu)Geofrey wa Simba anaweza kukupa jibu
     
  16. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Mwenye kumbukumbu za mechi za awali Majimaji vs Simba ...iliochezwa Songea
    Yanga vs Toto iliochezewa Dar es salaam,
     
  17. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Kama Vigezo ni mechi za mzunguko wa kwanza ulioyozikutanisha timu hizo unaweza kutoa Angalizo.
    Tarehe 07 11 2011
    Yanga-2 Toto-0 Uwanja wa uhuru, DSM.
    Majimaji-1 Simba-2 Uwanja wa majimaji,Songea RVM.
    Hapo Simba wakishinda hata 5-0 Ni sawa kwani kama walishinda ugenini idadi hiyo ya mabao tena kipindi hicho ushindani wa ligi ungali ulikuwa mbichi na majimaji hawakuwa katika nafasi mbaya iweje hiyo keshokutwa wameshakuwa na uhakika mwakani hawapo katika VPL Wasipigwe?. Upande wa Mechi ya Toto Walifungwa 0-2 Ugenini na Marudiano wapo CCM Kirumba, Nyumbani kimtazamo wakifungwa zaidi bao. 0-1 inawezekana ila matokeo halisi washinde wao bao 1-0 hata 2-1 au sare yeyote ile itakuwa fair. Kumbukumbu zangu 1987 timu 8 zilipanga matokeo TFF Wakati huo FAT Waliyafuta matokeo ya mechi zote Nne na hivyo basi Biashara fc ya mwanza ilishushwa Baada ya kubebana na RTC Kigoma Kurugenzi Dodoma wakashushwa baada ya kupanga matokeo na Coast union halafu matokeo ya Nyota nyekundu dhidi Tukuyu stars na Reli morogoro dhidi ya Ushirika moshi yakafutwa. Sasa tuangalie TFF wana meno ya kuweza kuyafuta matokeo ya Timu kubwa hizi Yanga na Simba iwapo itabainika zimecheza mchezo mchafu ikiwa Yanga watashinda goli 5-0.Simba wawo italazimika kushinda 8-0 ili watete ubingwa wao huku ikitambua kuwa Mwisho wa siku TFF wakiyafuta matokeo yao yote na ya Yanga basi bila shaka Mpinzani wake anabakia kileleni hivyo kombe litatua Jangwani. Simba walichokosea ni ku concentrate zaidi katika mechi ya TP Mazembe huku wakivurunda kwenye ligi Sare mechi mbili dhidi ya Kagera na JKT walikuwa tayari wameshapoteza pointi Nne leo wangekwisha tangazwa mabingwa mara ya pili mfululizo walishatjuwa kuwa TP Mazembe si SIZE yao ila walitaka tu kuwadanganya wasiodanganyika.
     
  18. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Simba 2: Majimaji 1

    Yanga 2: Toto 0

    Source:Vodacom Premier League 2010/2011
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maji maji wameapa watakufa na mtu hapo Simba asipo tembeza mshiko amekwenda na maji.
     
  20. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Simba 2 - 0 Majimaji - Source : Nilikuwepo uwanjani. Hiyo source ya kayuni ni feki maana tuliokuwepo uwanjani tulishuhudia Simba ikifunga magoli yake mwishoni mwa mchezo na hatukuona Majimaji wakifunga goli lolote.

    Azam ndiyo watakuwa Bingwa kwa vile hata kabla mechi za Simba na yanga hazijachezwa kila mtu anajua matokeo kuwa yanga itashinda 6 na Simba itashinda 9, so in that situation, only a fool ndo hawezi kujua what is behind those results. Sasa je TFF itashusha daraja Simba na yanga! It won't happen! Hii inadhihirisha kuwa soka bongo ni porojo tupu.

    Lakini kwa upande wa pili, nadhani Simba kwa uungwana wao watadraw ili kujiepusha na kashfa maana hakutakuwa na ushahidi kuwa draw inaweza kupangwa!
     
Loading...