Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri kwenye kampeni za CCM Mwanza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Eeka Mangi, Aug 22, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilitoka kuangalia mpira. Najaribu star tv nakuta kuna kampeni za CCM. Wasanii akina Flora Mbasha nao wametinga Mwanza. Sasa hivi anahutubia Bilal

    [​IMG]
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkwere kaanza kuchapia kisukuma
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaa anawaambia kuwa Dokii ndiye ataanza kutumbuiza
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa msaada wa serekali ya marekani ulinzi wa askari wanamaji ziwa victoria utaimarishwa. Kuanzia mwakani no more majambazi mwanza
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakulu JK yuko Jukwaani akiongea toka 5.50 PM.

    Kaelezea mafanikio katika barabara, elimu na vivuko . . .

    Anaendelea . . .

    Umati wa watu ni mkubwa kiasi.

    Pamoja naye namwona Msekwa na Bilali.

    Nyuma yuko mpambe wake mwenye uniform. Ila kuna body guard wa ziada leo kasimama nyuma yake. Kavaa kaunda suiti long sleev . . .
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anasema kwa upande wa barabara ukitoka saa 12 asubuhi, DSM unafika saa 12 jioni.

    Pia anasema ajira zimepatikana 1.3 M
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anasema Ilani Mpya itafanya zaidi katika ajira na biashara.

    Pia mikopo ya mitaji itapatikana kwani mitaji imeongezwa TIB na kuwekeza katika benki ya kilimo
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anasema wameshaongea na prof. Yunusi wa Bangladeshi juu ya kuanzisha benko ndogo ndogo.

    Benki ya wanawake imeshaanza na bado watafanya zaidi.

    nafasi za wanawake ktk madaraka zimeongezeka
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wajaji, Wakuu wa wilaya, mawaziri ameteua wengi katika historia,

    Wanawake wanaweza kuliko wanaume ambao wengine ni wadokozi
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mimi naangalia atakavyo anguka...
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anatoa mfano jinsi alipokuwa mbunge wanaume walivyoshindwa kusimamia mashine za vikundi
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anadai katika Kilimo sasa hivi watatengenga pesa zaidi katika kilimo. Kuna ziada zaidi ya chakula
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona leo kuna mlinzi wake na njemba nyingine iliyoshiba tayari kwa kumpokea akidondoka...
     
  14. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Wewe ndio macho yetu na masikio yetu.Tunakusoma Mkuu
     
  15. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli, ulinzi msaada toka Marekani,
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ruzuku imetolewa kwa wakulima wa pamba. matokeo yataonekana.

    Amefufua vyama vya ushirika kwa kuwakopesha.

    Wezi wasiruhusiwe kuwa viongozi wa vyama
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Deni la Ushirika la Billioni 5 atawasaidia (??? PCCB please . . . . haaa haaa joke)
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kilimo . . . tutoke jembe la mkono twende kwenye matrekta. serikali imejizuia kununua magari for 2 years. Matrkta 3000 yameagizwa
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Anasema nyanza imefirisika kwa sababu ya wezi hawa wezi walitoka wapi...anasema atawasaidi kulipa madeni daaaah yaani wezi uwasaidi kulipa deni kwanini usiwafunge....
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kauli mbiu ya Kilimo Kwanza imeanzishwa . . . mbegu bora, pembejeo, masoko nk
     
Loading...