Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wrongful death claim

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kassamali, Jan 9, 2011.

  1. k

    kassamali JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mambo mambo yametokea nchini lakini ufuatiliaji wake umekuwa mdogo sana ...labda kwa kuwa watu wengi wa kawaida hili ni suala geni kidogo kwao...juzi tumeona hukumu ya Chenge imetoka.Je nini hatima ya ile familiya ambao wanapaswa kufungua civil case kudai madai,je nini hatima ya familiya ambazo miaka michache iliyopitandugu zao walikufa kwenye ajali ya treni pale morogorogo..nini hatima ya familiya ambao ndugu zao wanakufa kila sik kwenye ajali ya mabai ya mikoa..fuatayo ni malelezo juu ya madai yanayotokana na kufa kwa matu ambapo kmesababishwa na mtu mwingine click hii link ili upate maelezo ya nini cha kufanya ndugu yako anapopoteza maisha kutokana na uzembe wa mtu mwingine

    WRONGFUL DEATH CLAIM
     
Loading...