Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women In Balance-kitchen party Gala

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lolyz, Jun 8, 2012.

  1. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Habarini wadau...Jamani nani mwenye kujua hii kitu inafanyika lini?maana nimepata msg kuwa ni kesho ...naskia ni nzuri kuna yeyote aliyewahi shiriki kati yetu? Asanteni
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Itakuwa jumamosi ya tarehe 9 june 2012 kuanzia saa 7 mchana mpaka saa moja jioni, pale Dunken House Mikocheni.Hapa ndio pale wanapokutana kina dada/wamama kuzungumza changamoto za kila siku katika mahusiano,ndoa,na familia kwa ujumla.
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    upo deep kuliko wanawake wenyewe.
     
  4. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Asante sana HorsePower
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kiingilio elfu 30
     
  6. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Smile ulipita kwenye mawazo yango..vip ulishawahi kwenda pale?uliweza jifunza chochote?does it worth?
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :confused2:
     
  8. l

    lutolucy Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maelezo zaidi tembelea Blog ya Dinamarious.blogsport.com
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Siyo tu kuwa niko deep na mambo yao, ila ni wajibu wangu na najisikia amani na furaha ku-collect information zinazowahusu wadada na kuwafikishia ipasavyo, na kuawasaidia kwa nguvu zote pale inapobidi. Siwezi hata kidogo ku-undermine uwepo wa Wadada ktk dunia hii, bali natumbua na kuthamini uwepo na uwezo wao maana wao ndiyo walionizaa, wakaninyonyesha, wakanifunga nepi (eti siku hizi ni pampas!), wakanilea, wakanitunza na kunipenda. Najisikia fahari sana kuwahudumia hawa ndugu ingawa baadhi yao huyatesa mawazo yetu wanaume na kutufanya saa nyingine tusiwaamini! But all in all, kwangu mimi hakuna kama mama!
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haya jamani wanaokwenda wakirejea watueleze chamsingi kilichokua kinasemwa huko.
     
  11. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    MUCH RESPECT BRO!!
    we share the same grounds on this
     
  12. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna kazi namalizia hapa niwape yaliyojiri
     
Loading...