Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya ujenzi itakuwa bora kuliko zote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtama, Dec 7, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na wizara hiyo kupewa askari wa ukweli inasemekana ndo itakuwa wizara bora kutokaxa na kombinesheni ya dokta Pombe na dokta Mwakyembe,ama kweli wizara ya ukweli hii
     
  2. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    So far wameanza vizuri tungoje tuone zaidi MREMA MREMA MREMA TANROADS ndio ilikuwa furaha yangu kwa mwanzo wao.
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wizara au Idara haitegemei ubora wa wakuu wake. Inawezekana wakachagiza ndipo mambo yakaenda sawa. lakini pia waweza kupata kinyume cha matokeo kwa sababu NI RAHISI KUMPELEKA PUNDA MTONI, LAKINI SI RAHISI KUMLAZIMISHA KUNYWA MAJI!. Kama uoza uko kwa watendaji chini, ni kazi sana kwa aliye juu kujua walioko chini wameoza kiasi gani inachukua muda kugundua hilo.
     
Loading...