Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya miundo mbinu....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Oct 27, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hivi hili neno miundombinu maana yake hasa ni nini?????

    Kila mara ukisikia viongozi wetu wakizungumzia miundombinu
    utakuta wanazungumzia barabara.....
    Sasa mpaka watu wa kawaida wameshazoea kuwa miundombinu
    maana yake ni barabara.....

    Halafu tazama tuna wizara ya madini na nishati,maji na mifugo,teknolojia na mawasiliano,ambazo ukizitazama utaona
    zinahusika na miundombinu

    kama neno miundombinu linatokana na neno infrastructure....

    Basi inawezekana kuna makosa yanafanyika mahali....
    Kenya wao wanaita miundomsingi wakimaanisha infrastructure

    mimi naona tuwe na wizara za miundo mbinu badala ya miundombinu au wizara moja iundwe ya mundo mbinu ikihusisha yote.maji,nishati,mawasiliano,barabara,reli, n.k

    wenzetu wakisema wanaimarisha miundombinu wanazungumzia
    vitu vingi sana,bandari,airport,reli,simu,umeme,maji na kadhalika....

    Sisi ukisikia neno miundombinu ujue wanazungumzia barabara..

    Sijui tatizo liko wapi.....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ...
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wamegawanya hivyo ili iweze kutimiza mahitaji yake, kama ikiunganishwa na hizo nyingine hakutakua na ufanisi, ni mawazo yangu tu lakini sijui wengine watasemaje mkuu
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    sawa.
    Lakini mi nafikiri hili neno miundombinu
    hawalielewi vizuri...
    Labda wabadili hili neno..
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Usisahau holi neno ni jipya..
    Limeanza kutumika wakati wa mkapa.
     
Loading...