Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya Elimu inanishangaza!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tatanyengo, Apr 13, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wizara ya Elimu na mafunzo ya Ufundi imetangaza mafunzo ya vijana waliohitimu kidato cha sita kujiunga na masomo ya awali (Pre-entry) kwa ajili ya kuwaandaa kusomea stashahada ya ualimu. Mafunzo hayo yatachukua miezi mitatu na yatafanyika katika vyuo vichache vya ualimu katika kanda. Jambo la kushangaza ni kwamba vijana watakaojiunga na mafunzo hayo wanapaswa wawe na sifa za kujiunga na stashahada. Sasa kama wanazo sifa, hayo mafunzo ni ya nini tena?
     
Loading...