Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya afya bado hawajatoa post za diploma?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fortunatus James, Sep 18, 2012.

  1. Fortunatus James

    Fortunatus James New Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani ndugu zanguni ningependa kujuzwa kama mtu yeyote ana jua ni lini post za diploma za clinical officer zitarushwa hewani manake mtaani jamani kunachosha wajameni
     
  2. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,964
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mpaka tar 15 october
     
  3. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa nilivyozipata ijumaa na vyuon mtaanza kwenda tar 8 au 15 oct
     
Loading...