Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara mpoo - anachochea Ngono waziwazi - Mzee huyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtafiti1, Feb 9, 2012.

  1. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekunywa soda zangu, utanibeba leo
    Umechukua hela zangu, Utanibeba leo
    Siondoki peka yangu leo...............

    Hicho ndio kibwagizo cha Mzee yusuph baada ya kile cha babujiii ****!
    WIZARA YA UTAMADUNI MKO WAPI?Wizara ya mama na mtoto je?
    HUYU MTU ANATUHARIBIA WATOTO
    MALEZI YATAKUWA MAGUMU!
    Akifumba kidogo taarab haichezeki
    hivi taarab ni lazima matusi ya wazi?
     
  2. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    km vile jina lako limetoka kwenye taarab?
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona mimi sijausikia wimbo huo?! Wewe na watoto wako ni wapenzi wa taatabu inaonekana!
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Taarabu ilikuwa ni ile ya enzi ya kina Juma balo, Shakila, Isa Matona, na wengineo enzi hizo iliimbwa kwa mafumbo yenye funzo na kuchezwa kwa kuyumba kitini si sasa mipasho, matusi, mauno ili mradi zahma tupu.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,525
    Trophy Points: 280
    mhhhhh this is complicated....

    laki sio pesa afadhali milioni....lol
     
  6. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli napenda taarab.Kuna tatizo hapo?
    ila matusi sipendi
    pia laki si pesa kwa siku hizi - milioni ni.............!!!
     
  7. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sawa mkuu
    taarabu inakua na mafumbo
    mfano bunduki bila risasi yaua namna gani - Shakila huyo
    Pete - Juma Balo
    kapu hilo - Sharmila - hii ni mipasho ya enzi zile huwezi katika hali ya kawaida kujua wanaimba nini.Diku hizi mipasho ni matusi nje nje!
     
  8. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kunitafuta wewe! Hunijui sikujui umejuaje nina watoto?
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    huyo mwimbaji anayeimba hivyo ni wa wapi? hapa hapa nchini? jina lake kama ni geni?
     
  10. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kwani kubebwa tusi? mbona mnatafsiri isivyo.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,525
    Trophy Points: 280
    zamani taarab ya mwanahela na shakila..

    hii ya sasa ni rusha roho...na dansi ndani yake
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hakuna matusi kwenye huo wimbo.

    Labda akili yako inawaza matusi muda wote ndo maana unaona kila neno lililomo kwenye huo wimbo wa "mpenzi chokleti" ni tusi.

    Acheni watu wajieleze kisanii. Mambo ya censorship yanadumisha vipaji na hayana nafasi kabisa katika jamii yenye demokrasia na inayotoa na kuruhusu uhuru wa kujieleza.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hii ya sasa inaitwa modern taarab....ambayo ni fusion ya genres kadhaa. Na haina ubaya wowote.
     
  14. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Kwa wewe nyimbo zote za taarabu umeshazisikia?
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Inawezekana alipotokea ndo problem!!!!
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    sasa hivi ni chakacha...
     
  17. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bana.Halafu watoto wenu wakiandika matusi kweye pepa za mitihani mnashangaa!
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Taarabu za kisasa ni mipasho.....ndio maana wakaziita rusha roho. taarabu zilikuwa za issa matona enzi hizo. RIP Issa Matona
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    hahahah umenikamata na heading yako lool
    lijamaa linahamasisha na lina wake chungu nzima
    inaelekea linapenda sana hii kitu asee
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kuandika matusi kwenye mtihani hakuhusiani na tunzi za Mzee Yusuf!
     
Loading...