Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wireless network

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fatma Bawazir, Aug 6, 2011.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wana jf naomba maelezo jinsi ya kutengeneza wireless kati ya simu na laptop au kama kuna link ya thread hiyo naomba tafathali Natanguliza shukran
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kama una simu ambayo ina wireless connection basi nenda joiku, google hiyo kitu utadownload software ambayo unaweza kuunga moja kwa moja ila hakikisha pc yako iko na wireless internet connection
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    una2mia simu gani? da easiest way ni ku2mia bluetooth connection
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unatumia simu gani?Jaribu ku-google weka aina ya simu unayotumia utapata majibu kamili.
     
  5. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    natumia nokia n82
     
  6. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jimesha google nimeshapata hiyo software nimesha intall lakini sifahamu jinsi ya kuconect
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    skia,unayo cd ya nokia pc suite? au umeshainstal? kama ndo hii softwea uneinstal sema nikuelekeze
     
  8. L

    Lepapalongo Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kama umeshaidownload sasa hakikisha una unalimited bundle if ok nenda option ya hyo joiku set access point ya mtandao unaou2mia then kuna sehem imeandkwa start hapo hapo kwenye joiku gonga hapo then utaona inasech network na kukonect ikikonect weka wireless on kwenye pc yako then sech wireless network utaiona inapatikana sasa link.kama kutatoke alama ya mshangao wa njano zima pc washa tena then itawork hakikisha phone ipo charge standby plugd.
     
  9. L

    Lepapalongo Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Blueteeth inatransfer rate ndogo sana na inakatakata connectn the best ni wireless connectn.
     
  10. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tumia ovi kusachi software inaitwa joiku.Then install and start enjoy
     
  11. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    shukran nimefanikiwa
     
  12. L

    Lepapalongo Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hongera! kaka unga pc hadi za majilan kwani watazamia mtandao wako he he he cjuwi unatumia joiku ipi free au trial, if trial u cant rename una name.
     
  13. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu kwani unahitaji wireless kwa madhumuni gani, kama ni ku-up/down load mafile ya kawaida basi Bluetooth inatosha tu.
     
Loading...