Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Windows Script Host...Can not find script file...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by yshima, Sep 28, 2010.

  1. yshima

    yshima Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani mwenzenu kila nikiwasha compyuta yangu inaniletea kameseji ambako kananiudhi sana!!
    Kameseji kenyewe ni haka! Windows Script Host ... Can not find script file ''C:\WINDOWS\system32\RAHULANTIVIRUS.vbs''. Tazama picha hapo chini..!!
    Windows Script Host - error.JPG
    Sasa nitakaondoaje haka kameseji....anayefahamu namna ya kukakomesha anisaidie tafadhali....Thanks inadvance!
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ondoa/uninstall hiyo antivirus software..:glasses-nerdy:
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hembu tuelekekeze hata mimi kanatokea hako kadudu na nimejaribu kutumia anti-virus nimeshindwa
     
  4. yshima

    yshima Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukweli ni kwamba kwenye kompyuta hii hakuna hiyo antivirus.Mimi natumia antivirus inayoitwa avast 4.8 professional,na OS ni Windows XP-sp2.

    Tatizo hili lilianza baada ya kutumia flash disk moja hivi kwenye compyuta hii.niliiscan kwa avast antivirus ambayo ilidelete karibu mafaili yote kwenye hiyo flash disk.....baada ya hapo nilizima kompyuta hiyo.

    Nilipo kuja kuiwasha wakati mwingine ndo nikakutana na kameseji hako...alaf Internet Explorer(8) ikawa inadisplay title inayosomeka LORD RAHUL COOL (hili la lord rahul cool nimhesha lisolve)....limebaki hilo la kamseji tu.......please help!!!!!
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We jamaa inaonekana uko out f date bana.... Avast iko version 6 we bado upo 4 ? tumia application ya Combofix http://combofix.org/download.php kuondoa hiyo error msg pia ita-clear na malware kwenye pc yako kama wapo....
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Maana ya huu ujumbe ni kwamaba kulikuwa na virusis huyu kakaa kwenye hii path 'C:\WINDOWS\system32\RAHULANTIVIRUS.vbs lakini huyu virus akafutwa. tatizo la huo ujumbe ni kuwa kuna process bado inarun amabyo inatafuta hiyo script ya vbs. So cha ufanya ni kujua ni executable process gani amabayo bado inamtafuta huyo mdudu aliyefutwa. ukiiijua hiyo process Kill it and "kaizike" bila maombolezo .

    Inawezekaa somewhere kuna batch file. may be wenye rpife ya user file. Ajribu uingia wa user wmingie au create use mwingine uone kama litakuwepo tatizo Lisipokwepo tatizo wa user mwingine basi ujue kua file fulani zipo wenye user profile zinataiwa kuaondoka

    Kama unapata utata install kitu kinaitwa www.malwarebytes.org . Itakufanyia kazi na kukill hiyo process.
     
Loading...