Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Window ya webcam iko too dark!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mike2011, May 10, 2011.

  1. M

    Mike2011 Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam zenu wana JF.Mi nna laptop ya compaq na external webcam ya touchmate.tatizo ni kwamba nikiwasha webcam sioni kitu chochote kwa sbb window yake ni giza tupu.nawezaje kuiseti vizuri niitumie,na alafu ki-light cha webcam nna ki-turn on vp?
    natanguliza shukrani zangu.
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Angalia kwanza drivers zake kama ziko ok.
     
  3. M

    Mike2011 Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    drivers ziko vizuri nathani kwa sbb nna installation cd.na ata nikienda kwenye device manager inasema this device is working properly.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    jaribu kuinstall ktk machine tofauti ili kugundua tatizo lipo wapi na taa iliyopo ktk webcam huwa inawaka mara camera inapokuwa active
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kama ni webcam makini lazima ina application ya kuwezesha kucontrol na kuekebisha vitu kama brighttness au contrast .

    Otherise namna gani vipi jaribu kuinstall Skype au yahoo messger then kupitia skype au yahoo unaweza kutumia interface yake ya camera uone kama hata ukirebisha contrast na brighness tatizo lla giza haliondoki
     
Loading...