Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

window 8

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mndengereko, Feb 21, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hivi wadau window 8 ishatoka au bado maana nareceive alot of messages nakuona advertises zake sehemu mballimbali au kama bado kwa yeyote anayejua inatoka lini si vibaya pia akituhabarisha.
    thanx in advance
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ina gharama zake hiyo, inabidi uwe na kitu chenye touch screen. Ipo trial version, fata hii link: Download Windows 8 Trial Version ~ TECH INFO & DOWNLOAD
     
  3. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kama ndiyo hivyo basi akna kayumba tutaishindwa mpaka touch?mmh!!!!!
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Utakayodownload ni preview tu, haitakusaidia sana maana hata mimi ndiyo ninayotumia hapa.
    Kuna baadhi ya pc ukiinstall inasumbua kuunga kwenye internet.

    Kitu cha ukweli kinatoka kuanzia March, so kama vipi unawezasubiri. Only few weeks left mkuu.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hivi ni 'Window' au 'Windows' acheni kuchakachua majina ya watu bana.
     
  6. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndiyo mkuu, Developers preview ndio ishakua released, hyo ipo hat mi ndio nnyotumia!
     
Loading...