Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo wa Vicky Kamata "Sikumbuki kuku" una maana gani?

Discussion in 'Entertainment' started by Congo, Apr 24, 2011.

  1. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wana JF nawaombeni kuelewa fasihi iliyotumika kwenye wimbo huu. "Mfanyakazi kaiba kuku jikoni kwa mfalme. Wenzake wakamsakama. Akaona heri ajisalimishe kwa mfalme na kuomba msamaha. Akasamehewa. Wafanyakazi wenzie walipoendelea kumsakama akawambia kama mfalme keshasamehe nini tena". Swali hivi kuku na mfalme ni akina nani?
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145

    hehehehehehe,asiye juwa maana haambiwi,mbona ipo wazi sana,yaani hata ubunge wake haukupi maana kamili ya msamaha?
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni wimbo tu shusheni pressure'
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    weeeee bana,
    mpaka ameamuwa kuimba juwa kuna jambo,eti ana dai hata ladha hakumbuki alikula kuku zamani hehehehehehe,mnatuaibisha kina dada mnajirahisisha sana matokeo yake ndio hayo sasa inabidi utunge nyimbo ili kuweka mambo sawa,
    katika nyimboo hii nimepata jibu nililokuwa najiuliza tangu zamani sasa nimeamini kuwa yaliyosemwa ni ya kweli

    huyo kuku na mfalme
     
  6. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mbona mnamsakama mrembo wa watu?hali akashiba jamani!
    hata mfalme amesamehe nyinyi pilipili msozila zinawawasha nini?
     
  7. c

    chibidula Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri anakili mambo mengi machafu aliyofanya hapo zamani ambayo yalikuwa hayampi raha kila akipita watu walikuwa wakimsema. naona baada ya kujifikiria akaamua kuokoka na kuachana na yale matendo mbaya ambayo sasa hayafanyi tena na anatumaini mungu amemsamehe...
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Yeye huva kikuku ati?
     
  9. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ungependeza zaidi kuwa wimbo wa Dini.

    Kuku iwe Dhambi, Mama mwenye dhambi aliyetubu, Jikoni ni Duniani, Wanaohukumu ni Wanadamu Wanaomuona Mama ni Mkosaji kwa uovu mwingi alioutenda zamani,na Mfalme ni Mungu!!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Huu ungependeza zaidi kuwa wimbo wa Dini.
     
    Kuku iwe DhambiMama mwenye dhambi aliyetubuJikoni ni Duniani,  Wanaohukumu ni Wanadamu Wanaomuona Mama ni Mkosaji kwa uovu mwingi  alioutenda zamani,na Mfalme ni Mungu!!
    She is a multifaceted, talented performing artist.................the only concern to many viewers is she singing for herself or for others????????????????

    And from the word go, she seems to be on the defensive mood...............from feeling the heat to exculpate herself from not releasing albums to vindicate herself from her murky past........................................but she misses the point when adducing that the Almighty GOD is humane somewhere in the State House...................that is blasphemy........................
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mtazamo wangu mi naona huyu dada amefanya jambo la maana sana kuufikisha ujumbe wake kwa njia hii.Maudhui ya huu wimbo yako wazi kabisa na anaomba watu wasiendelee kumsakama.Ametambua kosa lake na alikwishaomba msamaha na akasamehewa.KAMA MWENYE KUKU AMEMSAMEHE NYIE NI NANI WA KUENDELEA KUMSEMA!!!!!!!!!
     
  12. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfalme wa magamba.
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani Mfalme ninyi hammjui ni nani?..kwani nani aliyemshawishi kuingia katika siasa? nani aliyempigia debe akashinda? sasa si anakula mezani lwa mfalme na mwenye kuku anataka amsikumbuke tena ya zamani..labda akisikia mwenyewe hapo alipo atamsamehe atamwingiza kwenye kundi la wateule (WANA WAKE NA MAENDELEO ...)
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Umekaa kidini zaidi..
     
  15. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sauti tamu...I could eat it for breakfast, lunch, dinner! Hata mimi akiniibia kuku nitamsamehe tu.
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145

    hehehehehehehehehehehe
    ebufikilia mfalme kaja nyumbani kwako then akaiba kuku na wewe ukafahamu,utafanyaje?
    inauma sana kwakweli,ndio maana hapa china hawa jamaa huwa hawana maneno mengi,unapigwa kisu na yeye anajimaliza,ama demu atajirusha kutoka ghorofa ya 12 huku nyuma akiacha ujumbe wa kuku na mfame,mfalme akisha juwa tu nae fasta anajimaliza hehehehehehe

    kwa hiyo dada kamata we kamata huko bongo usije kamata nchi za watu fasta unaenda kuhani hehehehehe
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Anaimba Pumba tupu!! halafu naye amechaguliwa kuwa mbunge...kweli maendeleo yatakuja ukiwa unaongozwa na mtu kama huyu.
     
  18. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wenzangu kitu hiki kiko wazi kuku ni Jakaya mwenye kuku ni Mama Salma...nyie mnamzonga vipi tena jamani...tutafika tu hizi dudu zisizo jaa hata kwenye vibakuri zinatutesa sana.....hata huyo mtoto Glory ni wa Jakaya .....KAMATA DADA USILEGEZE KAMATA HIVYOHIVYO
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Zamani alikuwa na mahusiano na mkuu wa kaya wakatupana,akaja kumuomba masamaha akasamehewa sasa wakajia akina Hawa Ghasia,Zakhia Meghji na wengine wakimsemelea kwa mkuu wa kaya kuwa bado yeye ajatulia...sasa hanawaambia mbona mfalme kanisamehe nyie mnataka nini?
     
  20. Y

    Yussuph idrissa Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sawa kaka!
     
Loading...