Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicky kamtata na kuku wa mfalme.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HGYTXK, Oct 26, 2011.

  1. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hellol wana JF, nimebahatika kuuona na kuusikiliza wimbo mpya wa dada yetu Mh. MB. Vicky Kamata unaoitwa Kuku wa Mfalme.Ki ukweli mwenye akili na anayetasmini kwa kikina atagundua kuwa dada yetu tayari keshaanza kampeni za kuwasafisha watu fulani fulani kwa maslahi yake binafsi, anasema ktk moja ya verse ya wimbo huo kwamba yy tayari keshapewa msamaha na mfalme kutokana na wizi wa kuku alioufanya hivyo asikilizi tena kelele za watu na anachokumbuka yy ni msamaha tu na ata hiyo radha ya kuku kaisahau maana aliiba zamani sana,hiki ndicho wasanii wetu wanachokijua,kutumiwa na viongozi kwa maslahi binafsi na baadae kutupwa kama Kondom iliyotumika.Enyi wasanii umizeni kichwa kwa mambo ya maana na sio kuburuzwaburuzwa kwa vijisenti ambavyo vyaweza kuwatokea puani huko mbeleni.



    Nwasilisha.
     
  2. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Samahani waungwana,heading yanngu inabeba jina la VICKY KAMATA na sio KAMTATA.Ni makosa ya kiuandishi.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nadhani anatumia sana sehemu zake za siri kuliko hayo mashairi. ni smoke screen tu hiyo!
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    haya mambo haya mshiko elezea maana halisi
     
  5. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wataimba sana lakini hukumu ya Watanzania itakuwa ya mwisho.
     
  6. M

    Mwadada Senior Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli Nnyambwate.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unajuaje kama ni siasa na sio kuiba waume za watu?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu,

    siajabu hapo anazungumzia wamume za watu pengine aliolala nao au hata kuzaa nao

    sio kila kitu ni 2015
     
  9. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Fumbo mfumbie mjinga mwerevu ataling'amua. Tafsri hii hapa,anamaanisha kuwa mkulu wa kaya alikuwa anamlamba zamani na mama wa namba moja akaligunaua hlo.Mama nambari one akamkoromea vic vibaya aache kuvinjari na mwandani wake.Vic akaomc msamaha kwa mama nambari wani akasamehewa na ishu ikawa imeisha kiutu uzma.Saa anatamba hasikilizi kelele zetu
     
  10. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Video zake huyu dada huwa naona anaonyesha lipsit zake,sura na hips alizonazo tu. Embu mtujuze,kwani hajaolewa tu huyu dada toka enzi zile alikuwa anamuibia Amina Chifupa mme wake mpaka lilizuka bifu?
     
  11. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mama Salma upo hapo?
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ndo ubaya wa nyimbo za mafumbo, kaiba mme wa mtu wamemgutukia anakuja kivile
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kama hii ni kweli labda ndiyo maana wanaumme wanamwogopa asiwapeleke waliko akina chifupas..........ahera..............inatisha hii khali....
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Yeye amesema kuku, hayo mengine ni yenu.
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ana mtoto wa mkulu,
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    hajasema hivyo..........yeye kasema hakumbuki kuku ila anakumbuka msamaha na hakumbuki ladha ya kuku aliyemwiba......................kuku aweza kutoa msamaha........................................hilo ni fumbo.........................ya kuwa yeye anashindwa kuelewa ya kuwa pamoja na ukweli kuwa alimwiba mume wa mtu mfalme kesha msamehe......sasa mke kwa nini bado kamshikia bango?.............kumbuka kuna wakati uwt............walimpiga stop kuingia kwenye jumba kwa madai kazidi kuwatafunia waume zao.........
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    hapo ndipo kwenye noma.............................anadai hata ladha ya huyo mume wa mtu kesha isahau iwaje leo mke wake anamfanyia fitina hadi asiingie bungeni..........kujaza ile nafasi iliyokujachukuliwa na Dr. mchungaji...............
     
Loading...