Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo huu............!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Oct 18, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Chorus: Ya nini malumbano, ya nini maneno
    najiweka pembeni naepusha msongamano
    Bora nitulie ningoje changu na mie
    Mola nijalie haya yasijirudie
    X2


    Washkaji walinambia kwamba demu ni kiruka njia
    Nilidhani wamenikamia kunipania nikapuzia
    Chezo lilipoanza, nilidanganya naenda Mwanza
    Kurudi ndani nilipoanza , nakuta njemba imejilaza gheto

    Nenda, nenda, nenda hata kama zamani nilipenda.

    Chorus
    : Ya nini malumbano, ya nini maneno
    najiweka pembeni naepusha msongamano
    Bora nitulie ningoje changu na mie
    Mola nijalie haya yasijirudie
    X2

    By 20 Percent.

    Ninapousikiliza huu wimbo najiuliza maswali mengi yasiyo na majibu. Lakini kubwa ni hili.
    Haya yakiongewa/amuliwa na mwanaume INAELEWEKA katika jamii yetu ila si yakitoka mdomoni/moyoni mwa Mwanamke.... Si kwamba wanaume wao hawana tabia za ajabu kama zilizoelezwa kwa demu huyu wa 20 % lakini wanawake ni wazito kufikia maamuzi ya msimamo huu. Sijui kwa nini? Naombeni msaada.....
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Usiniambia unataka usawa katika hili.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sitaki Usawa Kaka Jambazi ningependa kuelewa tu kwa sababu gani sie tuweze kuvumilia wakati kina kaka hawawezi, na mbaya zaidi hata jamii inawaruhusu kutokuweza kuvumilia!!!

    Kwa nini asivumilie tabia za mpenzi wake badala ya kujiweka pembeni??
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mjukuu umenimaliza! Umeua mazima!

    Anyway, Thanks!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    MJ1 sijui kuna sehemu ulikuwa unatulenga ngoja niipotezee ila umemaliza kabisa
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hebu muulize mjukuu ilikuwaje jana alitutelekeza mazima?

    Afu Askofu akiamka umuulize kama huu wimbo una hadhi ya kuimbwa kanisani.

    Kama unaruhusiwa kanisani, umpigiea Kaizer aanze mazoezi ya kupiga organ.

    Teamo akitoka Lupango umwambie namtegemea kwenye ku-conduct.

    Babu yenu niko pembeni natafakari kwa kina. Mtafute Acid, mwambie anipigie simu eti. OK?
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Usinambie Babu nimekuwa mkoloni nineja kwako.. nimekushika pabaya? mbona unakimbia ebu nijibu kwanza : Why? Maana hii inanipa picha kuwa Bila wanawake hakuna ndoa maana wao ndio wanaozifanya zisimame!!
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    We The Finest hebu rudi hapa upesi..... unapotezea nini si useme tu ukweli?? Hahahaha
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mtu utavumilia vp kitu kama hicho, mtu anasema kabisa alirudi akakuta mtu anachakachua kwenye gheto lake hiyo haivumiliki
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    imagine ungekuwa wa kisiasa, kama wewe ni wa CCM hebu weka ka-verse ka CCM kama wewe ni CHADEMA weka ka-CHADEMA...yaani mfano mgombea mmoja atakapokubali kushindwa. Naona kana pendeza
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua hata sheria za nchi zinasema sio vizuri kutelekeza watu sasa hapo ndio niliaanza kuimba ule wimbo unaoenda hivi......Sina raha sina eheee naumia na mawazoX2....kama unipendi......and it continues.....
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280

    Kwasababu ya maumbile.
    Sisi tunatoa nyie mnapokea. Unataka mi 'nitwage' juu ya uchafu wa mwanaume mwingine?
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh kwa hiyo ni sawa sie tukubali nyie muingize mlichoingiza kwa wengine eh? Kaazi kweli kweli

    ikiwa ndivyo basi hakuna haja ya kuwa na maneno ya Fidelity wala faithfulness katika mahusiano au nakosea?
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    MJ1....gmorning.....LET IT GO......Please:tape:
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli haivumiliki kaka but wapo pia kina mama wanaoshukudia matrimonial beds zao zikitumika kama uwanja wa rough je nao washindwe kuvumilia? Ninawaza tu kaka si kwamba ninataka kubishana !
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Grrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa heshma yako kaka.

    AM LETTING IT GO... Am off
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si wazito kufanaya maamuzi its just thy tryng to make rational decision..
    wanafikiria we unawatoto nae sa utoke uende wap na ukicheki huna uwezo labda wa kulea watoto pk ako +sapot ya wazaz huna
    unachek muda uliopoteza na ukiangalia mbelen unawaza utakutana na vmbwanga km ivo
    au wengne wamelishwa kasa that wanaume wooooooote ndugu moja tabia the same same......kuna picha moja ivi sjui aliiigiza julia robert ahh yan theme ni wanawake inabidi muwavumilie wanaume ata akikunyaga ni sign anakupenda.......ohh yan uruma
    bt si wanawake wooooote wanaweza kuvumilia ujinga u its just like men papo kwa papo anachosema ndo anamanisha..yan kweli umfumanie km mara kadhaa ivi+dharau+madudu mengne stl utatumia formula ya 22/7 ya tafuta mzunguko wa mapenzi haya times muda gawanya kwa watoto mliowazaa..APANA.kwanza yatakuwa si mapenzi ni utumwa.matatizo au magonjwa poa yanavumilika lakin kushndwa kutoa maamuzi kwenye mateso km hayo juu ni uvivu wa kufikiri au stuation imekubana lakin moyon unasema yan ningekuwa na uwezo nisingeish na janaume ili....
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Is it only a monday??:argue:
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habariii yako banaaaa
     
Loading...