Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbi la CCM kuhamia CHADEMA ni Fursa ya Kupima uwezo wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Apr 26, 2012.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa takribani kila wiki za ama wanachama au viongozi wa CCM kuhamia Chadema. Hadi sasa imechukuliwa kwamba ni jambo jema. Wengi wanalihisisha na kazi ya "Mungu"

    Nilitarajia kwa kasi hiyo ya kuhamia, Chadema wangekuwa wametangaza mkakati wa kuwapokea, na kuwapunga mapepo ya CCM. Au kuimarisha uongozi katika maeneo ambao Chadema imepokea wanachama wengi kutoka CCM.

    Hayo siyo ya msingi sana! Tatizo ninaloliona mimi ni kwamba Chadema hivyo inakua na kupanuka kwa kasi na namna ambayo hawakutarajia. Hivyo kuna hatari ya kuanguka badala ya kuimarika, pengine katika maeneo fulani. Wakashindwa kuhimili growth.

    Isipokuwa pia kama Chadema ikifanikiwa basi pengine itakuwa imetuonesha, japo kidogo kwamba wao wanajua na wana uwezo aw kutawala tofauti na CCM. Ingawa hiyo haitatuthibitishia kwamba wanaweza kuongoza nchi, japo tungependa kuwajaribu kama tutapata ahuweni ya matatizo tuliyo nayo sasa

    Hivyo kuhamia kwa wingi wanachama wa CCM Kwenda Chadema ni fursa kwa Chadema kutuonesha uwezo wao
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tusubiri...time will tell
    Chadema ni chama makini na kinawatu makini
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ulitakiwa u-suggest nini kifanyike ili chama kizidi kuimarika.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sijui umeandika nini!?
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hakuna haja ya kujadili chama dampo kama CDM kwani wanataka hadi lowasa kweli hiki sio chama bali kipo kwa mslahi binafsi ya wachaga.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    dada unajitahidi!? Unalipwa per day au per post?
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hebu nitajie mtu hata mmoja tu ambaye ni makini huko Chadema, yaani vilaza type ya Slaa ndiyo unawaita watu makini?. Kama hali ni hiyo bora hata kusiwepo na vyama vya upinzani, kibaki CCM tu.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Baba ndo analia kwenye media ili asijiudhulu?
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=Pepe lurve;3786876]Hakuna haja ya kujadili chama dampo kama CDM kwani wanataka hadi lowasa kweli hiki sio chama bali kipo kwa mslahi binafsi ya wachaga.[/QUOTE]


    Join Date : 26th April 2012
    Posts : 17
    Rep Power : 304
    Likes Received 1
    Likes Given 0

    unakurupuka tu ulikotoka unadhani hiki ni kijiwe cha kunywea kahawa. Hii siyo sehemu ya umbea na majungu yapeleke kwenye magazeti ya udaku
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dogo kuwa makini na kauli zako,ccm waliwatukana watz majibu yao wanaendelea kukabidhiwa na wewe utapata majibu muda si mrefu.
    wa tz wameshaaamua mkombozi wao ni fulani wewe unakuja na kejeli toka chooni bila hata kuchamba.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi ningewashauri wanachama wa CCM wabakie CCM wala wasikimbilie kokote, in AMERICA democrats wakipigwa chini na republicans hua wanachama wa democractic party hawakimbilii republicans all they do is regroup wanakaa chini wanaangalia walikosea wapi na kwanini wananchi hawakuwachagua then wanapanga mikakati na kua tayari katika uchaguzi zijazo na unakuta mara nyingi wanawapiga chini republicans wanachukua tena nchi watu wanaendelea hivyo hivyo

    CCM ikishindwa uchaguzi 2015 hiyo sio mwisho wa CCM, they will regroup kuna vijana wachapa kazi sana huko kama akina nape...tena wakipigwa chini wakawa kwenye opposition huo ndio utakua mda mzuri wa kuondoa mafisadi kukisafisha chama kupanga mikakati upya ya jinsi ya kuchukua nchi tena 2020 watakua wamejipanga fresh watasimama mbele za wananchi waombe kura zao na wajieleze kua toka tumeshindwa uchaguzi tulijipanga hivi matatizo yetu ya rushwa na ufisadi tumeyatoa hakuna fisadi tena tumesikiliza matakwa yenu na sasa tuko tayari kurudi kwenye power...hiyo ndio democracy...kumbukeni asiyekubali kushindwa si mshindani so ccm ikubali siku moja itashindwa na chadema wakichukua nchi tunaangalia miaka 5 watafanya nini tusipopendezwa nao wanapigwa chini 2020 tunaweka chama kingine...hiyo ndio democracy ilivyo kwenye nchi za ulaya hakuna kosa hapo....kosa ni kua na monopoly ya chama kimoja for 50years that's not healthy for competition/accountability or developments at all.
     
  12. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unajidanganya mwenyewe, ukweli uko rohoni mwako,ndio maana unaumia namna hiyo.
    Mawazo yenu haya ya k****si ndio yanafanya chama chenu kinakufa! Mmezoea kuwadanganya wananchi badala ya kuwaambia ukweli, matokeo yake wananchi wameshawagundua.
    After all umelipwa kiasi gani, kama kawaida ya ccm? au ni hofu ya kitumbua kuingia mchanga?
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hapana mkuu" chama chetu CCM bado kipo imara sana kuliko hata jinsi unavyodhani kwani hata hao wanaohama ni magamba na walikuwa ni mzigo kwa chama
     
  14. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hujambo rejao/Ritz? Naona mmoja wenu amefungua ID mpya, au ndo Nape mwenyewe. Karibu jamvini
     
  15. f

    freduu Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ukabila wewe
     
  16. f

    freduu Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Join Date : 26th April 2012
    Posts : 17
    Rep Power : 304
    Likes Received 1
    Likes Given 0

    unakurupuka tu ulikotoka unadhani hiki ni kijiwe cha kunywea mw
     
  17. f

    freduu Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umeingia JF kwa wimbi la wana magamba kuhamia kwenye magwanda; kachukue mshiko wa leao kwa Nepi.
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Big Up sana Mkuu Gurudumu,

    Wazo MAKINI sana hii hivyo CHADEMA Makao Makuu msisite kulifanyia kazi kwa ustawi maridhawa zaidi kwa chama chetu.


     
  20. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku nikikutana na ww nakupa bisibisi ya ****** ****** ww watu wanaumia na hiyo ccm yako ww uleta us@?§£e
     
Loading...