Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Ngeleja - Waziri Anayetuhumiwa kwa Wizi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanzoMugumu, Apr 22, 2012.

  1. M

    MwanzoMugumu Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF baadaya kusoma maelezo na mapendekezo yenu katika "TOPIC" ya jana ilisomeka hii ndiyo hali halisi kwa heshima na unyenyekevu mkubwa naomba kumleta kwenu Waziri wa Nishati na Madini Mhe. Wiliam Mganga Ngereja aka Mr.Megawat.kuwa ndiye mmiliki wa nyumba ya ghorofa kama tano hivi make sijaingia. Nyumba hiyo inajengwa jijini Mwanza katika mtaa wa Rufiji, kwa kibali namba 5955 na Planning Consent No_21390. Project ni construction of Commercial Building Plot No. 7 Block O, ndani ya Mwanza city. Inasomeka kwamba client ni Jakandom Investment Co. Ltd,Box No_7528 Mwanza. Architect ni Mellow Architects wa jijini Mwanza, Quality surveyor ni A.M Quantity Surveying Consultancy na Main Contractor ni CF Builders Ltd wa Box No_ 1755 Mwanza.Kwa taarifa tu ni kwamba huyo client ni kupitia tu, huyo bwana ni mfanyabiashara wa samaki jijini mwanza wala hana hata uwezo wa kujenga jengo hilo. Ndugu zangu Waziri kujenga jengo kubwa kama hilo sio nongwa hata kidogo hoja hapa ni anapokuwa mtumishi wa umma tena katika wizara inayolalamikiwa na Watanzania walio wengi hapo ndipo maswali yanapoanzia. Tunamuomba Mhe Waziri ajitokeze hadharani kulitolea ufafanuzi jambo hili la sivyo patakuwa hapatoshi. Kwa kumbukumbu tu jengo hili limeanza kujengwa mwaka jana tu yaani linaota kama uyoga. NALETA KWENU WAUNGWANA
     
  2. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    duh!!!!
     
  3. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa. Maana jana habari ililetwa bila details.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila kamba atakula kwa urefu wa Mbuzi wake !
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    aiseeh! Hii inatakiwa itolewe na gazetini maana humu JF hawa wakubwa hawawezi kushtuka kabisa.
     
  6. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu Mr Megawati mwaka jana tu alipigwa kiwanja cha mtu hapa Boko kauziwa na rafiki yake kumbe kiwanja cha mtu kaja na hati feki ya kiwanja mpaka sasa sijamuona hapa kaingia mitini.
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya. Mwenye taarifa za siri za wakina Nundu, Mkulo, Mponda, Nkya, Nyalandu na Chami atuwekee. Hapa hatuangalii chunusi wala makunyanzi.
     
  8. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wivu tu!, nyie kinawauma nini Mr.megawati kujenga gorofa?. Mbona mshahara wake na posho anazopewa spika zinatosha kujenga hata gorofa kumi?. sembuse hizo tano!.
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Tumechoka sasa! Atakayemwona alipo Mr Megawati niambieni. Potelea mbali!
     
  10. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wewe Gembeson Unatumia makamasi badala ya Ubongo kufikiri.
     
  11. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhuuu! Polepole ndugu.
     
  12. k

    kipingus New Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndio mawaziri wetu....!!! Hawaguswi hao....!!! PCCB iko wapi, zaidi wanakamata vidagaa tu...!!!:doh:
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    He is not sure what tomorrow holds.....

    anachukua chake mapema, shamba la bibi:crying::A S shade:
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    huo ni ujasiri wa kuleta details hapa bado picha sasa
    weka picha kabisa na ikiwezekana fuatilia uhalali wa huyo mtajwa mmiliki kama anatumiwa na ngeleja
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tujaribu kufikiria sana kwa mapana hasa kwenye hali halisi ya uchumu wetu huyu jamaa aelleze amepata wapi hii hela
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo TAKUKURU wamelala, hii taarifa inawahusu sana!
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini tuwe realistic, Ngeleja kawa waziri kwa miaka mingapi? Kwa mshahara na marupurupu ya waziri kweli atashindwa kujenga nyumba ya ghorofa tano? Ofisini kwetu sisi masecretary wanajenga nyumba zao wenyewe. Almost kila secretary ama ana nyumba au ana gari. Sasa itakuwa waziri jamani? Tena waziri ambaye amekaa madarakani kwa muda wa karibu miaka saba. Sasa mnataka hela anayopata afanyie nini? Ndiyo yale yale ya kumwita Sumaye fisadi kisa kanunua shamba la ekari arobaini. Au ukiwa mtumishi wa umma hutakiwi kufanya shughuli za maendeleo binafsi?
     
  18. gody

    gody JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mimi siku zote napenda kuingia hivi!! Kama ifuatavyo
    HII TZ MIMI NA IFANANISHA NA FRASH,MEMORYCARD NA EXTERNAL ZINGNE AMBAZO ZIMEJAA MA VIRUS
    SASA IMEKUWA KILA SIKU NI KUDELETE TU! HAYA MATROJAN(kujivua gamba) MIMI NIONAVYO BORA KU FORMAT KULIKO KUSCAN NA MA ANT-VIRUS AMBAYO NI NOT UPDATED!!!! Sh***@@##zy kabisa
    BORA KUIFORMAT KWA MGOMO NCHI NZIMA
    TUANZE KUINGIZA FILES UPYA!
    yaani nipo moto acha tu!
     
  19. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    uko sawa kabisa!!!!!!!!!!!!!!
    ila sio kwa kuiba. Kelele zilizopo ni kuwa hawa wanaiba , kwa hiyo hawafanyi hayo kwa vipato vyao halisi. kumbuka fedha haramu ndizo pia zinasababisha mfumko wa bei, maana watu wezi wanaogopa kuweka pesa benki kwa hofu ya kuulizwa wametoa wapi, matokeo yake wananunua vitu kwa bei yoyote ile ili mradi pesa iishe na kumbuka kwa 7bu ni wizi hawana uchungu nayo.

    Hivi hamjiulizi kwa utajiri gani walionao WATZ eti wanauziana kiwanja cha kujenga nyumba milioni moja, mbili, tatu, nne, kumi mpaka milioni mia tano. Pesa wametoa wapi kama sio za wizi wanataka watumie haraka haraka ziishe. Na kibaya zaidi hawa wezi hawawafaidishi WATZ, ila wengine wanapeleka mabenki ya ulaya halafu serikali ya TZ inaenda kukopa pesa hizohizo kule ulaya...zikifika bongo wanazirudisha ulaya badala ya kujenga viwanda bongo

    NAOMBA WALE MLIO IBA PESA YA UMMA NA HAMJAKAMATWA, BASI JENGENI VIWANDA MTUAJILI WATZ WENZENU NA NINYI MUWE MATAJIRI ZAIDI VINGINEVYO MTAKUFA MASKINI NA MAPESA YENU YATALIWA NA NONDO, TUNUNTU na MCHWA

     
  20. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh! We acha tu!!
     
Loading...