Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wilaya ya same imesahaulika!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by SunStrong, Apr 2, 2012.

  1. S

    SunStrong Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli nafurahi sana ninapoona mabadiliko katika majimbo mbalimbali nchini,
    lakini roho inaniuma sana kuona wilaya yangu ya same imesahaulika kabisa.
    Viongozi wa juu wa chama na wale wa wilayani hawajafanya jitihada yoyote kuhakikisha walau jimbo moja ccm inaliachia.
    Nakumba last election katika jimbo la same magharibi walichaguliwa mgombea ambaye walijua kabisa hatashinda!
    Ni kweli wananchi wenyewe ndo wanaamua mabadiliko ila ushawishi wa viongozi katika kuwatoa matongotongo wananchi ni muhimu ili wajue ni kwa nini wanatakiwa kuikataa ccm.
    Inaniuma sana....
     
  2. E

    EmeraldEme Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sahihi ndugu yangu, ila, nina imani kuwa viongozi wamesikia na watalifanyia hili kazi, na yenyewe itoke kwenye mikono ya C.C.M, Ila ipo siku yote yataisha usijali, freedom is coming tomorrow.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,821
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Same haina Tofauti na Tabora. Inabidi kazi kubwa ifanyike kuwazindua watazi zangu Wapare.....
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitagombea ubunge kwenye jimbo la same na nitamuondoa david mathayo.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Acheni kula kande...huharibu akili
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unadhani wapare ni wabahili hadi kwenye kura?
     
  7. d

    dastan40 Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thame tweshinjie ni vigumu sana wazazi wetu kuelewa jinsi tulivyonyuma kimaendeleo
     
  8. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    chagua cdm chagua maendeleo peoples poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer pole sana,mtani nyie bado mpo mwaka 47 na sabaaaaaaaaaaaaaaaa,bado mnafikiri ccm itawaletea maendeleo,wenye cham walishatangulia mbele ya haki waliobaki ni mafisadi wote piga chini hao muone mabadiliko,ukikubali kila unachoambiwa na ccm wanaona huna shida ya maendeleo,lakini mkibadilika watafanya bidii ku "win hearts of the mind" maendeleo mtaanza kuyaona,vingineyo pigeni usingizi mkisubiri kudra za mwenyezi mungu
     
Loading...