Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki ya baraka!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by First Born, Aug 15, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwangu imeanza vema kabisa!
    Nimefurahishwa na michango ya marafiki hasa kutoka MMU! Wewe kwako unaionaje?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    nitarudi hapa
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    karibu.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwangu pia imeanza vizuri coz nimepata nafuu and I hope through the whole week nitapona kabisa. Asante MUNGU!
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    uuuuu!! Ulikuwa unaumwa mama? Pole sana kipipi.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Thank u so much First Born. Mungu anasaidia.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ikiwa mungu anasaidia, je ni nani anayewajibika?
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    It seems yo be a good week..
     
  9. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi ilikuwa ni siku ya kufurahia kuzaliwa kwangu. Ilianza vizuri!
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Week imeanza vizuri sema leo nlivimbiwa futari mpaka daku nasamehe..!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahaaa.......nashukuru sana mkuu. Kwakuwa Mungu anasaidia, hii haimaanishi kuwa nikae tu au nilale kitandani nikisubiri msaada wa Mwenyezi Mungu ili nipone, la hasha! Ni wajibu wangu kuchukua hatua ili kuhakikisha kuwa nailinda afya yangu. Lakini pamoja na kuwajibika kote, bado yanipasa kumuweka mwenyezi Mungu mbele kwa sababu ninaamini wazi kabisa kuwa yeye ndie alieshikilia pumzi ya uhai wangu, na kwamba yeye ndie muweza wa yote hivyo ninahitaji baraka zake ili niweze kusonga mbele.......pasipo msaada wake mimi siwezi kufanya chochote(ila si uovu). There4, ni dhahiri kuwa mpaka hatua niliyofikia, na hivi nilivyo sasa........ni kwa msaada wake yeye aliyejuu, muumba MBINGU NA NCHI na vitu vyote vinavyoonekana na visivyoonekana. NALISIFU JINA LAKE!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    yalaaaaah! Shauri yako Amy.......na ivi digestion yake ni speed 120! Heeeh si umekula sana, mi simo!!!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    no quarals,
    no fear,
    saumu safi,
    ful peace.


    Ohh I am enjoying stil.
     
Loading...