Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Students Fails

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zaleo, Dec 7, 2011.

  1. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Source: Yaoo network
    WHY A STUDENT FAILS ?

    [TABLE]
    [TR]
    [TD]
    [​IMG]
    It's not the fault of the student if he fails, because the year has ONLY 365' days.

    Typical academic year for a student.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE]
    [TR]
    [TD]
    [​IMG]
    1. Sundays-52,Sundays in a year, you know Sundays are for rest.
    Days left 313.

    2. Summer holidays-50 where weather is very hot and difficult to study.
    Days left 263.

    3. 8 hours daily sleep-means 130 days.
    Days left 141.

    4. 1 hour for daily playing-(good for health) means 15 days.

    Days left 126.

    5. 2 hours daily for food & other delicacies(chew properly & eat)-means 30days.

    Days left 96.

    6. 1 hour for talking (man is a social animal)-means 15 days !

    Days left 81.

    7. Exam days per year atleast 35 days.
    Days left 46.

    8. Quarterly, Half yearly and festival (holidays)-40 days.

    Balance 6 days.

    9. For sickness atleast 3 days.​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]
    Remaining days 3.

    10. Movies and functions atleast 2 days.

    1 day left.

    11. That 1 day is your birthday. "How can you study at that day?"

    Balance days 0

    [​IMG]

    "How can a student PASS???
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I tell you wo! Could be right, men.
     
  3. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Repeated. Ilishakaa hapa.

    Tuwe tunasoma kabla ya ku copy n paste jamani tujanaza jukwaa
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana,
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Ubunifu unahitajika zaidi.
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Wewe ndio umechoka akili kweli! Hata daladala unayopanda tayari wengine wengi wameishaipanda. Gari kupandwa na wengine haikuzuii nawe kupanda. Wapi umesikia daladala imejaa? Acha uhuru wa watu uendelee kufaidiwa. Huyo mleta hoja hakusema ni original ya kwake bali imepatikana kwingineko, walioisoma unayoisema heri yao, lakini wengine hawakuiona na hii ni mara yao ya kwanza. Ungeweka mbadala wako sasa ajifunze huyo unayemkatisha tamaa. Zaleo karibu ukumbini, lete habari wala usikate tamaa. Ndivyo walivyo humu ndani, wanataka wasikilizwe wao tu watu fulani. Miaka 50 ya Tanganyika ikomeshe haya, tuachane kabisa na "Zidumu fikra za peke yake yuleyuleeeee!"
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Fine, mnapungukiwa nini kuachana nayo kama umeshaiona? Mbona misikitini na makanisani yanarudiwa maneno yaleyale na husemi watajaza maneno masikioni mwa watu? Au tuseme hoja iliyoletwa ina madhara gani? Kurudiwa huenda ndio msisitizo wa mafunzo yaliyoko ndani yake kwa watu wa aina zenu. Mbona hupati mia sasa kama ulipoiona mara ya kwanza ilikufunza akili ukomae na kubadilika?

    Unless beyond saturation point, the more one hears a word the more it becomes cllearer for massive assimilation, pending no distract factor is coined during that course.
     
  8. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,734
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Swafi kabisa kaka, mpe mambo huyo anaye sema repeated,kwan hajui kuna member wapya kila cku!! Kama mimi....zaleo komaa kaka ikiwezekana irudie tena baada ya wiki 1.Ama kwel kuna akil hazina akil!
     
  9. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safi sana mkuu.na watu hapa wana ugumu wa kuelewa.hata kama post imekuwa repeated haimaanishi kila m2 JF anaijua.tuwe wapole jamaa.
     
  10. m

    makuna Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman hata mi mara yakwanza kuisoma hii:biggrin:
     
  11. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nzuri mwaya..... i read t first nways. cul
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kama ulishaisoma kaa kimya....wengine ndo tunaiona.
    je hujui kuwa kila siku jf inapata wanachama wapya?
    au kwa vile wewe umefunga kizazi unadhani hata jf
    waliopo wanatosha?
     
  13. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    leo ni mara yangu ya kwanza kuiona!i enjoyed it,kama k2 umekiona wew ucdhan kila m2 kakiona!hakuna kpya chini ya jua
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli nawashukuru wote walionisupport. Nilidhania wapo watakaonibonda nikataka niwasubiri na kuwashukia kama mwewe, ndio maana nilinyamaza kimya kwa muda. Bahati yao. Kuna watu humu JF wanageuza jukwaa kama mali yao binafsi, anachotaka kusikia au kuona tu ndio kiwekwe, au rafiki zake wakiweka hata upupu utakuta wanashabikia na thread inakuwa ndeeeeefu hata unashangaa kwa nini inakuwa hivyo. Kama hukulisoma gazeti la 1954 Julai 8, na mtu akakuletea leo hii, kwako hilo ni gazeti jipya na utapenda kujua kuna nini ndani yake na ukisoma utafurahia kwa kiwango ukitakacho. Kukatishana tamaa ni sumu ya umoja mahali popote.
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    kuna wengine wamejiunga juzi mkuu na hawakuona kitu,kwahiyo hata wewe unaopocomment unajaza jukwaa
     
  16. regam

    regam JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Daladala ikipandwa haina maana weNgine wasipande" nimeipenda hii!
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Imesimama sana hii ya ukweli sana.nashangaa wanaocoment kuwa imerudiwa. Lekanjobe kubinika piga mawe hao.
     
  18. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ama kweli vishoka wa JF sasa wameonja ya chuya. Asante kwamba wengi sana wanaelewa ukiritimba wa watu wachache ambao hata kumbe hawaungwi mkono hata na wapenzi wao sasa, wameachwa solemba. Kitu chenye tija kikirudiwa ni tija. Pumba nyingi hurudiwa na kuna watu wanashabikia. Hulka ya binadamu ni kupenda kusikia anachotaka kusikia tu binafsi, wanajisahau kwamba hili ni jukwaa la wengi.

    Wapewe vidonge vyao hao, wameze au wasimeze ni shauri yao. Halooo!
     
  19. g

    guccio Senior Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kwahyo m2 afanye kazi ya kuangalia kipi kilshawekwa kp bado,acheni bhana hzo.....
     
  20. g

    guccio Senior Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchana na ucku unajrudia mwambie mungu awe mbunfu basi...
     
Loading...