Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why ni ngumu sana kupata mtu unayempenda naye anakupenda same way?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzalendo wa ukweli, Oct 2, 2012.

  1. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali langu linajieleza wanajamvi,
    Kwa nini ni nadra sana kubahatika kumpata mtu ambaye unampenda sana naye akawa anakupenda sana? sana sana unaweza ukapata mtu unampenda sana but akawa anampenda mtu mwingine zaidi kuliko wewe, au inatokea mtu anakupenda sana but wewe humpendi likewise. Why inakuwaga hivi?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kumbeeee ehe he he he he!!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kwa sababu watu wamekosa upendo wa kweli sana sana watu wanaingia ktk mahusiano kiusanii tu.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Siku zote watu husema, mpende yule akupendaye hiyo ndio solution
     
  6. b

    bariadi2015 Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikuhizi watu wanatafuta watu wa kufanya nao maisha na sio kigezo cha upendo.
    Na wengine wanatafuta sababu ya tamaa zo,eti oh mnenene,mweupe,mwembamba,mrefu etc.nani amekwambia mke ni sura wewe kijana?????tunamtania mungu.
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtu anayeweza kukupanda kwa dhati ni mama yako pekee na sio baba yako,na haitokei kabisa,to me nahs imenitokea kwa kiasi fulani nilimpenda sana ila alikuwa ni mmja wa kiongoz katika lile kundi nilikuwa mdogo na nisingeweza mwambia nikamaliza nilichokuwa nasomea nikaondoka ule mji kabisa the tukaja kutana mji mwingine and its his time to say that word i reserve for so long time .now we are together as a lovely couple
     
  8. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mwenyewe sielewi.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu tuna anguka kwenye upendo kwa nyakati tofauti!

    Na hakuna anayepanga kupenda bali tuna jikuta tumependa
     
  10. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    yaan mtoa mada mi mwenyewe nimeshajiuliza sn hii kitu hata celewi,duh naowapenda wote washaoa,wananipenda cwapendi kabisa! I dont knw wht to do
     
  11. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mnapo anza mahusiano wote mnakua mnapendana, ila kuna mgonjwa mmoja ataanza kumzingua mwenzake na ndipo hutoke upendo kupungua, kwasababu huwezi mfata mtu huku hujampenda na yeye hawezi kukubalia huku akiwa akupendi...
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha smile umeua.. Bibi harusi anarusha ua to predict who is next to be married wadada wanaligombania
    as kila mtu anataka kuolewa... Wakati bwana harusi anarusha lake ku predict who is next wakaka wanalikwepa as kila mtu hataki ndoa.. Kweli bachelors life is so sweet
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu dunia ingekuwa too perfect kwa mwanadamu kuishi ndani yake! Kama kila mtu angempata mtu anayempenda sana na huyo mtu akawa naye anampenda huyo anayempenda, cheating zingetoka wapi? Jukwaa kama hili tungejadili nini? Fumanizi tungezionea wapi? kutenda na kutendwa tungekujulia wapi? Vikao vya usuluhishi wa ndoa vingejadaliwa wapi? Wapi usaliti? Kufake kungetoka wapi? Kero za mapenzi na mahusiano tungezijulia wapi?

    Ukiendelea kujadili sidhani kama utapata jibu, maana huu moyo wa binadamu hauna maana hata kidogo, mara nyingi huangukia pale mtu asipopendwa kwa dhati.
    Cha msingi ni kuomba Mungu akupe utakayeweza kumvumilia na yeye kukuvumilia, huku mkipendana kwa degree hiyo hiyo mtakayokutwa nayo na kutengeneza familia kwa namna hiyo.
     
  14. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hili suala zaidi ni psychological. Watu tunapenda kupendwa, tena ikiwezekana tupendwe sana. Lakini shida kupendwa sana mara hugeuka kuwa kama kero vile, huchosha na kukinai. Mtu anaanza kujiskia kama mtumwa vile, kama yuko gerezani vile kwa sababu ya 'kukamatwa' na mtu. Kumbe kinachofuata mtu anaanza kujinasua, kutafuta uhuru kutoka gereza hilo.

    Kwa kifupi watu hupenda mtu wa kufukuzia, yule anakupa shida kidogo, anayeonesha dalili - hata kama si za kweli - za kukuacha, yule anayeringa kidogo. Huyu hupendwa sana na kuvuta hisia za mpendwa wake. Na mara nyingi huyu mwenye maringo akishagundua wewe unamgwaya, naye hupenda kutafuta mwingine mwenye kumtesa moyoni mwake. Mi nadhani ndiyo maana ni ngumu sana kukuta watu wanaopendana sana sawia. Wapo lakini ni wachache
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    Sababu kubwa ni kuwa MOYO WA MTU NI KIZA KINENE, Ungekuwa wa KIOO tusingepta shida, kujua huyu ndie au sie!!! BAAAAAAAAAAASS!
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Jamani yawezekana mkapendana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  17. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ayayayayaaaaaa,umemaliza kazi
     
  18. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    that is nature!
     
  19. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    ni kweli lakini ni mara nyingi sana tuseme hata 90% mtapishana level ya upendo wenu.. its very very rare today!
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Reciprocity increases complexity twofold. Exactitude compounds this chance in a progression geometrically.
     
Loading...