Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why feel inferior?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vanilla, May 18, 2012.

  1. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wapenzi. . .to be honest i micd jf kwa siku mbili hizi

    Okey back to topic, why do most men feel inferior toward beautiful ladies? Mind me hapa nazungumzia wadada wenye uzuri wa asili na anayejikip smart sio wale wa kubandika kope.Yani jamani mkiona mdada mzuri (sio urembo wa dukani) ,smart,anayejipenda yani hata kimavazi tu anajitahidi kupendeza mnaogopa kumuapproach assuming that atakuwa ana gharama sana na hutaweza kumudu. Kwanini inakuwa hvyo? Mnataka mwanamke aweje ili uone kwamba you can afford to be with her? This inferiority thing inazibia wengi kwakweli.hebu fungukeni ili tusije tukawa hatuolewi kisa kuonekana wa gharama sana.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe umepata shida hiyo? I mean: are you so beautiful that men are afraid to approach you?
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Nadhani anahisi hivyo, binafsi napenda binti awe ktk u-asili kimwonekano.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    inawezekana ni 'mazungumzo' yako

    hakuna mwanamke aghali kwa kuvaa tu
    since kuvaa ni 'first thing' kwa wanawake
    na wengine humaliza mishahara na kukopa na kuazima juu kwa kuvaaa

    wanawake aghali utawajua kwa mazungumzo yao tu

    ukinza taja taja 'watu na places za watu matajiri' tu
    average guys wana sikia na kukaa mbali na wewe

    mfano wikiendi hii uje 'makutano bar' for a drink..
    we unasema ahh kwa nini usije lunch Kempisiki....lol
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tatizo sio gharama bali hofu ya kurushwa roho kwa kuwa huyo atavutia wengi wengine!
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    me mwenyewe huwa nakutana na hyo dhahama. wanaume husema me najickia ,cjui wa gharama mara nipo matawi ya juu. lakn me ni wa kawaida sana. afu pia huwa wana kamsemo hv "mwanamke mzuri atakutia presha mara anatongozwa sana. mwanamke mzuri ni wa show off tu co wa kuoa" nashangaa sana!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    nilidhani wanaume wanaogopa wanawake wenye kipato,kumbe sio?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    hii thread hii itawaponza lol
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay hebu tuwekee picture tuone vanilla inavyo vutia.
     
  10. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah sort of. I jst kip myself smart and huwa siongei hovyo. Kinachoniudhi is judging a person b4 hujamjua vizuri n i get that a lot.bt once mtu akinizoea then ananiambia how he thot i was b4 knowing me.
     
  11. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala i dont talk much n huwa sio mtu wa kuhang out sehemu za juu. Mie wa kawaida sana tu kwenye masuala hayo. I dnt knw why my looks deceive most of them.
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We wache tu wasije piga kelele, mana wengine tunapenda kula vanilla cake.
     
  13. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kha sasa kama akivutia wengi kuna shida gani?being a man means uwe confident in yourself.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    basi you have to learn 'how to be a bitch'

    kuna kitabu kinaitwa 'why men marries bitches'......kitafute lol
     
  15. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kumbe am nt alone,inaudhi kwakweli.ukishindwa kumuingia mtu basi unaanza kusema anaringa.
     
  16. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine hata usmartness tu wa mtu unawatia hofu!
     
  17. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itatuponzaje The Boss??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huijui vanilla weye?
     
  19. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LOL!! naogopa mie!!
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I love your confidence darling... :yo:
     
Loading...