Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why did I get married?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaga, Jun 1, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habari za jioni wakuu wote, hivi napenda kuwauliza wale walioko kwenye ndoa kuna wakati unajiuliza hili swali?? na badae unapata majibu yake?? na badae unajua kwa nini ulijiuliza??
    Binafsi katika maisha yangu ya ndoa kuna wakati najiuliza hili swali, ila ni pale napokuwa nimechukia sanasana na vitu fulani ambavo amenitenda....

    Hapohapo kuna wakati najikuta nina furaha sana na ndoa yangu.....na pia kuna wakati najiona the lackiest woman to be married with him.. nikiangalia kids ndio kabisa nabakia speechless....Pia kuna wakati nahisi napendwa sana kupitiliza na wakati mwingine naona vice versa.... All in all maisha ndivyo yalivyo kila siku sio jumatano au mwaonaje wakuu?

    Namalizia kwa kusema kua kila kitu kina uzuri wake na ubaya wake maybe tayari ushagundua ubaya bado uzuri na kinyume chake, cha muhimu ni kujitahidi kumfanya partner wako awe happy kila siku, mpe reason ya kuishi hapa duniani, mfanye aone bila wewe maisha yake yamefikia kikomo.
    Napenda kuwakilisha kwenu wakuu
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,961
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    TUNASHUKURU KWA MAONI YAKO ILA MIE SIELEWI Hata nichangie nini maana ushajibu kila kitu....pole lakini kama nitakufanya ujiulize "WHY DID I CREATE AND SEND THIS THREAD"
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Gaga am telling you that is a million dollar question... Naamini comments na sababu za
    watu weengi zitakua very benefiting kwa tulio wana ndoa na wale wanaofikiria...

    Jibu zuri ni kusema love... maana wanadamu we believe saana in fairy tales..
    but most importantly ni kua kinachotufanya to stay married ni tofauti na kwanini mara ya
    kwanza ulifunga ndoa... kwa wenye bahati wachache they stay in love forever...
    lakini katika maisha yetu haya yenye pressing issues kibao inakua kazi saana kumaintain the vibe..
    Personally hapa nashindwa kuingia saana kwa sababu ambazo ziko nje ya uwezo
    wangu na wale wanao pitia hizi thread wakiunganisha one and one watajua the person
    behind the Avatar...
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usijali we leta mauzoefu ushawahi kujiuliza hivi?
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwani Ndoa ni "Kifungo Cha Maisha"?
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ahsante AshaD uliyosema yameniingia vizuri tu, ndoa unayoifikiria ukiwa unakuwa mara nyiingi inakuwa tofauti, hivi ulishawahi ukiwa msichana mdogo kuota ndoa yako na harusi itakavyokuwa na ukiolewa utakavyoishi, ukija kuwa mtu mzima unakuta tofauti
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,072
    Likes Received: 14,320
    Trophy Points: 280
    wengi wanaoa na kuolewa ili jamii iwakubali

    kuna umri unaulizwa hujaooa tu?
    utaolewa lini?????

    wengi tuna ingia kwenye ndoa ili jamii iache tu kutuuliza......

    sio wote walio kwenye ndoa walitaka kuwa kwenye ndoa

    but wapo wengine wako happy na ndoa
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    The boss hivi mtu kwa nini aoe sababu ya kitu fulani, yaani kuridhisha wazazi, au jamii huoni anajiumiza, r u happy kwenye married yako? ushawahi kujutia na ku wish usingeoa?
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nashukuru Gafa dear in most cases hua tunakubaliana.... thank you for the thread... i bliv we wil get more point of views...
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mwaga razi bana sufuria haiogopi moto na askari haogopi mlio wa bunduki!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,072
    Likes Received: 14,320
    Trophy Points: 280
    nawaona wengi
    as for me.....
    mhhh where do i start.....??.lol
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0


    Naam mara kibao tu.
     
  13. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kumbuka mpenzi siku ile pale kanisani tulipo kula kiapo mbele ya kasisi, wazazi wapande zote mbili na marafiki kuwa utanipenda kwa shida na kwa rahe,maradhi na afya,umasikini na utajiri ila mambo yote ya siri hutamwambia mtu.sintakuudhi tena.....nakupenda mpenzi.
     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi nimeoa kwa sababu haka kabinti nilipokatokea kila gia kalikuwa kanaikataa mpaka nilipokaambia nitakaoa
    kakakubali,but mpaka nilipotoa mahali na kuweka mambo hadharani ndipo gulipoanza kusafiri pamoja
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikae chini nifanye ile kitu inaitwa 're birth', with it akili yangu ita rewind taratibu,nitapata picha nzima ya maisha yangu kikiwemo kipindi cha kufukuzia,ku win,kuoa,mwanzo wa timbwili,talaka,kupenda tena, kuoa,valangati,talaka tena...............another circle......well ....well....nikimaliza hilo zoezi God willing nitarudi kwenye uzi huu,in the meantime good evening Gaga and the rest of the members mliopo kwenye hii thread.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,072
    Likes Received: 14,320
    Trophy Points: 280
    wengi wanaoa for sex tu....
    sex ikidorora na ndoa ina dorora
     
  17. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapa ndo tunaona tofauti kati ya wanaume na wanawake. Who Cares, Gaga hakuwa anataka solution na siamini kama anatatizo, yeye alikuwa anataka kujieleza (maisha ya ndoa) na anategemea wengine (watakao mwelewa) watoe uzoefu wao katika ndoa. Naelewe ni vigumu kuelewa kwasababu sisi wanaume hatuko wired hivyo.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bishanga maneno yoote yale hujaridhika! Go read again...lol
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hakikisha once you deliver you deliver it all... waiting patiently...
     
  20. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata sina hakika....

    Mi kwa kweli siku akinikwanza huwa najiuliza hivi huyu mtu nilimtoa wapi?? Tena huwa namuona mbayaaa mhh

    Tukiwa kwenye raha zetu namuona bonge la handsome, najivunia kumpenda. Hahahha

    Niliingia kwny ndoa kupenda mwenyewe na shukuru vikwazo ni vichache sana kulinganisha na upendo.
     
Loading...