Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who was sleeping with Momy when you were away!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kamuna, Aug 20, 2009.

  1. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kid: daddy I need more money!
    Daddy: I have no more left!
    Kid: Then I won't tell you who was sleeping with momy when you were gone.

    Mzee anajipinda anamshikisha, then anamvuta pembeni na kumwambia

    Daddy: Ok, son, tell me who was that one!
    Kid: It is me dady!when are you travelling again? I enjoy sleeping in your nice bedroom with mom!
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii kali mkuu! Naona mzee alifikiri kapata mwanya wa kumnasa mkewe. Kumbe hamna kitu. Duh! mtoto ana akili!
     
  3. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata ungukuwa lazima ungetoa pesa, ukichukulia kwamba watoto wanaaminika sana!
     
  4. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    haka katoto lazima ni ka great thinker bwana
     
  5. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Labda kaliwahi kusikia mzozo kati ya baba na mama halafu kanajua mzee ni mbinde, kakaona hapa ndio pa kuvutia peasa. I agree, haka katoto ni ka thinker!Ila watoto wanamaajabu napenda sana kuwa observe watoto na mambo yao between age 3 to 11.
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wallahi kama ningekuwa mimi ndo baba ningemnyang'anya mshiko niliompa!! afu ningemuahidi zawadi nyingine
     
  7. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo utakuwa hujakatendea haki maana hayo ni malipo ya habari ambayo ni kweli tena kweli tupu na uliona ni worthy paying for it.
     
  8. a

    agika JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahhaha kwakweli maaan baba kataka umbea na mtoto kamu outsmart, nimeipenda hiyo
     
  9. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hao ndio watotot wa Dot com generation!
     
  10. P

    Pieres Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nafikiria baba alivyomvuta pembeni alikuwa na shauku ya kuandaa kipondo kwa mam!!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Aaa wapi watoto wote si wa kuaminika, kama haka kabwana mdogo kamemtega mdingi ili kapate mshiko!
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kina madenge now days wako wengi
     
  13. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ukitaka kuhakikisha hili yafanye ya Baba na mama wakiwa wanaona
     
Loading...