Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is LOWASA ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by utemi, Jun 25, 2011.

  1. utemi

    utemi Senior Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Who is LOWASA ?
    Ni nani anayemjua vyema huyu ndugu?
    Ana nguvu gani ndani ya Chama?

    Je Nape na Mukama wanaweza kumwondoa ndani ya CCM au wanapoteza muda tu?​
     
Loading...