Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Beatrice Shelukindo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jun 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huyu mama (or dada), amesema kuwa JF inatumika kuchafuana. But sina hakika kama kulishakuwa na thread au hata post iliyowahi kumuingelea humu. Hii inadhihirisha kuwa hawa wana Magamba ni members humu lakini hawajitambulishi.

    By the way, huyu mama ni wakuchafuliwa, au ni mchafu by default? Wenye data juu ya 'usafi' wake wauanike hapa ili aridhike na JF...
     
Loading...