Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Whats wrong with this picture part 2

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory, Mar 16, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk. Jakaya Mrisho Kikwete akiteremka kutoka kwenye ndege ya kijeshi ya JWTZ JW 9242 F 7 G kutoka china wakati alipotembelea kikosi cha Anga Dar es Salaam Jana
    [​IMG]
    Mtaalamu msaidizi wa rubani wa ndege za kijeshi za Jeshi la China,aliyetambuliwa kwa jina moja la Gao, akimwonesha Rais Jakaya Kikwete namna urushaji wa ndege ya kijeshi kutoka China wakati Rais alipotembelea Kikosi cha Anga cha Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) Dar es Salaam.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete, akiangalia ndege ya kijeshi JW 9242 F 7 G wakati alipotembelea kikosi cha Anga cha JWTZ Airwing Dar es salaam jana.Picha Zote na Ofisi ya Makamu wa Rais
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kama kawa kama dawa anashangaa ka zuzu.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona hamna rubani wa kitanzania hapo ? au ndio yale ya uwanja wa Taifa wachina kuwa na mpaka funguo za choo miaka 5 baada ya kukamilika ?
     
  4. TATE

    TATE Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye part 1 ya whats wrong with this picture anaonekana kama mtu mwenye huzuni lakini katika part 2 anaonekana akifurahia sana kupanda na kushuka ndege, inaonesha anapenda sana outdoor activities.
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapa anawaza kuonekana ''' check kaweka pozi la picha'''
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Hivi hana washauri wa mavazi?
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hizo ndege zote zilishakuwa de-commissioned china, JWTZ is just a dumping place
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Baada ya miaka mitano picha hiyo itawekwa na atasema hayo ni mojawapo ya mafanikio ya utawala wake.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hivi hiyo sio kazi ya mama wa kwanza???
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mzee wa histori ahuyu huwa hataki kupitwa kitu........
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda anajiridhisha ubora wa ndege hizo ili baadae tununue.
     
Loading...