Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What so special mpaka Spika kufuatilia sana maombi ya Sophia Simba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Little John, Nov 18, 2010.

  1. Little John

    Little John JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii, ilinishangaza sana kuona jinsi Spika alivyo fuatilia maombi ya Muheshimiwa sana Sophia Simba kuomba kuchaguliwa kuingia kwenye kundi la wabunge wa SADDEC, it was so interesed jinsi ambavyo Muheshiwa Spika alivyokuwa aware na hayo maombi, alikuwa anajua mpka muda hayo maombi yalipopelekwa mpaka kuingizwa jina haraka sana. Je ni kweli katibu wa bunge hakuwa na taarifa? kweli?
    Pamoja na wana harakati kusema wazi jinsi kanuni za bunge zilivyovunjwa lakini hakuna aliyesikiliza, jambo moja kuu linalosemwa "HESHIMU KITI"
    Sasa nauliza ndugu zangu "What so special kwa Sophia Simba?????????????????"
     
Loading...