Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What if your a loanless victim

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kauzu B, Oct 9, 2011.

  1. K

    Kauzu B Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wanachuo wote TANZANIA wenye mkopo : IMAGINE we ndo umekosa huo mkopo ulonao what will hapen, DONT NEGLECT WALE WASIO NA MKOPO, LET'S BE TOGATHER IN DECISION MAKING AND IMPLEMENTATION
     
  2. m

    mwamagunda Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu ya Kauzu B!
    Shida ya Nchi hii ni kuwa kila mwenye kulia anashika kichwa chake! Na hapa ndipo wanapopata nguvu wale mabaladhuri ambao wanaendelea kutunyonya!

    Umoja wetu (wanyonge) ndiyo silaha pekee tulobaki nayo! Japo safari ni ndefu sana! Hata hivyo huu si wakati wa kukata tamaa!
    Wanyonge tuungane, hatuna cha kupateza!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama hawa 1st year wa mwaka hu cdhan kama kuna m2 anae weza goma,wamejaa utozi.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Senetor...mimi hapo ninabisha kidogo. Sio wote matozi (mfano mimi sio tozi). Ila wengi matozi, halafu waoga tu.....Nilipata picha ile siku ya kuchukua admittion letters pale udsm walituzingua kwenye picha, ila cha ajabu watu walitulia tu, wanaogopa kudai haki yao.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ukija hapa hill lazima uwe comandoo dogo!!
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ukomandoo nauweza. Tena bahati mbaya walifuta mafunzo ya JKT.
     
  7. General mex

    General mex Senior Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ukiona kobe kainama jua anatunga sheria, siku likilipuka tutajua mbivu na mbichi. Hatuna cha kupoteza tusipogoma bado wengi hatutaendelea na masomo.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Watanzania hatuendelei kwa kuendekeza misaada.
    Kwani ni lazma kila mmoja akopeshwe na serikali!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    komandoo hajitangazi, ila anatangazwa.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    acha imagnation. Umewapima wote?. Mtu anayegoma huwa anakuwa na sifa zipi?. Mgomo sio swala la kujisifu.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kuna lipi la zaidi hapo Mlimani?
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    sawa tu Mzee, utawasikia wakinitangaza tu.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kila la kheri ktk kupigania haki.
     
Loading...