Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi wavamia na kuiba Ikulu ya Afrika kusini.

Discussion in 'Entertainment' started by Nemesis, May 7, 2008.

  1. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa taarifa ya habari ya bbc swahili (Dira ya Dunia) Ikulu ya Rais wa Afrika kusini imevamiwa na wezi ambao wa wamefanikiwa kuiba. Inadaiwa kwamba waya wa ulinzi, uliondolewa bila polisi, maafisa usalama wa ikulu na walinzi maalumu wa ikulu kujua.

    This is terrible, vipi kuhusu ikulu yetu? nadhani hili litatushtua kama tulikuwa katika usingizi.

    Vipi usalama wa wananchi na watu wengine huko S.A kama wezi wanafanikiwa kuiba ikulu? Hatari tupu.
     
  2. S

    Sra Member

    #2
    May 7, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh!! hiyo tena ni kali. ila bongo nadhani wapo makini kwa maana wahusika wenyewe ndio wezi sasa sidhani kama wanaweza kulala usingizi na kuwaachia wenzao wafanye mambo
     
  3. t

    think BIG JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Walipanda juu kwenye paa ya nyumba anayoishi rais Mbeki na kuiba zile nyaya za kuzuia radi (nyaya za aluminium). Nyaya zenyewe zina dhamani ya kama Tsh milioni 5.

    Kila mtu anashangaa nyumba hiyo ya rais ina ulinzi mkali sana, sasa imewezekanaje mtu kuingia na kupanda juu ya paa, na kutoka na hizo nyaya zote! Lakini askari wa getini wamehojiwa na kusema wao huwa hawakagui magari yanayotoka ndani bali yale yanayoingia tu!!
     
Loading...