Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi wa kuku wanafungwa wezi wa mabillioni hawafungwi, why?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    MWENYEKITI wa Makampuni ya IPP, Reginald Mengi ametoa mwito kwa wanafunzi wa shule za sekondari nchini kuchukia rushwa kama njia ya kupunguza tatizo hilo nchini.

    Akizungumza na wanafunzi wa Shule ya Sekondari ya Wazo Hill, Mengi alisema wanafunzi wanatakiwa kufahamu kuwa aliyetoa na kupokea rushwa wote wana hatia na wanatakiwa kuchukuliwa hatua za kisheria.

    Alisema wanafunzi hao wakichukia rushwa, wawaambie wazazi wao pia kuwa inatosha kuwa na Taifa ambalo baadhi ya watu ndio wanafaidi raslimali za umma na kuwaacha wengine wakiwa masikini.

    “Waambieni wazazi wenu kuwa imetosha, lakini cha muhimu kwanza wewe mwenyewe chukia rushwa.

    “Kuna Watanzania wengi tu ambao wanafungwa kwa kuiba kuku, ila wanaoiba mamilioni ya fedha hawafungwi,” alisema Mengi.

    Kwa upande wake Mkurugenzi wa Shule hiyo, Valence Misaki alisema shule hiyo inakabiliwa na changamoto kadhaa ikiwemo ukosefu wa maabara.

    Lakini alimshukuru Mengi ambaye aliahidi kuisaidia shule hiyo kiasi cha Sh milioni 100 kwa ajili ya ujenzi wa maabara hiyo.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu ingekuwa vizuri ungetaja hao wezi wa mabilioni
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tumemsikia.. kaka mengi
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushahidi wa mwizi wa kuku ni yule kuku aliyemkwiba. Ushahidi wa wizi wa mamilioni ni vigumu sana kuukusanya.
     
  5. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Money talks mkuu. Wanauwezo wa kuugeuza uongo kuwa ukweli.
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jamani ninani aliyerudisha hizo 40b mpaka mengi alitaka kutoa chozi....
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Usiseme kwa sauti utakamatwa, hao wezi wa mabilioni ndiyo mabosi wa rais wako.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ipo siku watazirudisha.
     
  9. b

    blacktanzanite Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    40BILION KARUDISHA BILA LIBA,HATA WEWE UNGETAJIRIKA.16b madawati,walim,majengo na stationary za kumwaga.achana na mzigo wenyewe..walai mi naweza kudiliki kusema kuwa INATOSHA ukizingatia wenzenu hatuna chama wala itikadi,hatufungamani na yeyote katika kutengeneza maslai yao.ni kweli kila mtu anataka kuwa juu.. si kiivyo NOMA.LAKINI SI NDIYO HAYO MAPALECE(BANGALOOO)TUNAYOYAONA????///!!!!
     
Loading...