Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wewe ni msichana miaka 24-27? UNAHITAJI KUOLEWA MWAKA HUU?ELIMU F4 NAKUENDELEA

Discussion in 'Love Connect' started by Silanda, Feb 24, 2012.

  1. S

    Silanda Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama wewe ni msichana wa umri tajwa hapo juu tuwasiliane kama unataka kuolewa mwaka huu lakini uwe mwenyeji wasingida au tabora kabisa,uwe tayari kupima,uwe tayari kutumia muda wako kujua ukweli wa mahusiano yetu na mambo mengine kama haya.uwe mrembo ili watoto wetu wasije wakachelewa kuolewa,mrefu,hujatumika sana kiasi kwamba kifuani hamna kitu,hujawahi kuzaa,uwe na akaunt facebook. tuwasiliane kwa face book andika isai utanipata. naomba uwe na mvuto jamani wadada
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie nna miaka 39, ni prof
    nitataka uhamie Iringa, uko tayari??
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Minaishi tabora sehemu inaitwa Usule tuwasiliane...miaka yngu 19 na nna mtoto.
     
  4. S

    Silanda Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hallow kwa umri huo utakuwa umeshaanza kugeuka jinsia im afraid.
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaga sifa zako na wewe
     
  6. M

    Makunga JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    naishi tabora mjini,nina masters na nina miaka 30,ntapata nafasi?
     
Loading...