Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji wa UKEREWE-MWANZA naomba msaada wenu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Patflax jr, Jan 21, 2012.

  1. P

    Patflax jr Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wakuu, kwanza napenda nimshkuru Allah kwa kunijalia kupata Ajira.
    Pili wanajamvi wenzangu naomba mnisaidie niweze kupafaham huko Ukerewe kwa wale wenye kupajua coz nimepangiwa kwenda kufanya kaz huko kwenye Visiwa vya Ukerewe mwanza. lakn marafik zang wananivunja moyo kwa kunipa habar za kutisha kuhusu visiwa hvyo.msaada plz. naomba kuwasilisha
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    heee....kama unamfahamu mamba...basi uwe na nidham...usije ukajitia Akida nayaweza....mbona utajibeba....
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ungemwambia kwa mkato tu kuwa aache wosia kwa waifu akiondoka. Dah! hapa kuna dalili ya kumpoteza memba mwengine wa JF karibuni.
    Mwenyewe nilikoswa koswa huko ukerewe
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukerewe sio kubaya kivile mkuu, ila kikubwa usafiri wa majini utakuwa sehemu ya maisha yako kama utapenda kuja Mwanza kutembea kwani sio mbali sana. Ila mazingira ya tanzania nadhani wewe si mgeni usitegemee unayoyaona dsm ama kwenye miji mingine mikubwa kwenda kuyaona huko, ila mwanzo mgumu take Courage kuwa na mipango tu unapatumia kusoma ramani zingine, ni sehemu ya changamoto kwenye maisha.
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    lyf z everwhere, gangamala mkuu, hacha zakikekike!
     
  6. P

    Patflax jr Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Nitasimama imara na kwa miguu miwil kamanda I WILL NEVA GIV UP TILL I SUCCESSED IN MA LYF. Na bado mahudhurio jf hayatakatika
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani mimi nipo Ukerewe, msimtishe mwenzenu. Patflax hongera na karibu sana ukerewe. Kwanza unaenda ukerewe ya wapi? I mean umepangiwa kazi wapi? nijulishe ili tuone namna gani tutakukaribisha. Karibu sana ndugu mwenyeji nipo
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Preta tutake radhi, acha kutuchafulia visiwa vyetu
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bila shaka wewe ni mwalimu. Hongera sana ndugu. Wasikutishe, kama uchawi upo hata Dar. Cha msingi ni kuwa muadilifi katika kazi na maisha ya kawaida. Kila la kheri
     
  10. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mimi ni mkerewe, Pako powah sana, asikudanganye mtu. mpaka kufikia mwaka 2005 ukerewe kulikua na maprofessa 56 sijuw ths tyme wamefika wangapi, kama niwachawi basi ata mmoja asingefika hapo. then kuna opportunity nyingi sana, tafuta idea thn kaanzishe business kwani watu wa kule wajafunguka macho,, ukisema utegemee salary ata ungepangwa Dar chamoto ungekiona. all the best ndugu.......!!!
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ukerewe safi sana, unakula samaki kila aina, tena kwa bei nzuri, cha msingi usipende dogodogo, wacha maringo ishi na watu vizuri. Ukijifanya unajua, mamba anakuja kukuchukua mchana kweupe unapotea kihivyo
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maringo hayakubaliki sehemu yoyote ile duniani
     
  13. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukifika halmashauri waambie wakupangie shule ya bukongo ndo ipo town na nzuri kwa sababu inakupa mda mzuri wa kufanya mambo yako.
     
  14. P

    Patflax jr Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    mkuu sina ufaham zaid kuwa ntafika sehem gan ya ukerewe coz hzi post zinaonesh kuwa ni halmashaur ya Ukerewe mkoa wa mwanza.
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukerewe si mbali ya Mwanza na ni pazuri, mimi nipo Mwanza na karibu saana. Si unajua Mwanza ni jiji, hivyo mahitaji yako mengi utayapatia hapa.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    si unaona kila mtu anajua hiyo.....nimesema mimi.......we shauri yako.....usiseme Preta hakunionya.....
     
  17. N

    Nyabhurebheka Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Panaitwa UK kwa sababu wanapalinganisha na united kingdom kwa uzuri. Vilevile panaitwa the zanzibar of Lake zone kwa kupalinganisha na zanzibar. kwa ujumla ni pazuri. kuna opportunity za kufanya biashara, na utakula samaki mpaka uwakinai
     
  18. msweken

    msweken Senior Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu! Ukerewe ni wilaya ya kawaida sana tofauti na unavyotishwa au kusikia, mahitaji ya msingi yanapatikana kama ilivyo wilaya nyingine! Bei ya vyakula ni nzuri coz wao ni wakulima wazuri pia bidhaa nyingine za viwandani kama sukari, mafuta etc, zinapatikana japo bei inazidi unapoingia ndani zaidi. Ukerewe uchawi ulikuwepo na upo na nadhani hautaisha leo wala kesho! Mkuu kumbuka hakuna wilaya isiyokuwa na uchawi, ni wewe tu na imani yako! Kama ulitaka kazi, kapige kazi. Mkuu "dume la mende haliogopi mlima wa mavi" nenda mkuu.
     
  19. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Karibu Ukerewe, sisi wenyeji tupo. Ukifika tuwasiliane mkuu!.
     
  20. Z

    ZeTicha Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau hata mie shemeji yangu amepangwa huko huko, ila cha msingi n wewe kuzngatia n kipi ulchokifuata, suala la uchawi lipo,tena kubwa tu...so uwe makini na raia utakawakuta.

    Nb: wadau mi n new member, jaman nisaidie if i want to start my thread nafanyaje??
     
Loading...