Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema sepetu avishwa pete

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Don, May 30, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hatimaye mkali katika tasnia ya sanaa nchini Wema Isaac Sepetu leo usiku amevishwa pete na jamaa kutoka machozi band anayekwenda kwa jina la Mwinyi na kudhihirisha ukisema chanini wenzako wanasema watakipata lini na kuonyesha nyota yake bado inang'ara japo amepitia misukosuko mingi,hafla hiyo imefanyika katika ukumbi wa new maisha club ambapo imehudhuriwa na mastar wengine kama jb,sharomillionea,sam,gadna g habash,mateja na wengine wengi.

    Wakati huo huo aliyekuwa mchumba wake waliyemwagana diamond yupo ktk hali ya sintojua baada ya mpenzi wake mpya kudaiwa kurudiwa na aliyekuwa mchumba ake Hasheem Thabit.

    Kila la heri dada ktk safari yako mpya na pole kwa kijana diamond.

    Source: dj choka blog na mimi mwenyewe
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    this girl is a disgrace to her family...it is worthless for me personally to put efforts to discuss what she is doing....she is always after media attention na huo ni upumbafu na akili za watoto...samahani lakini ....
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    by the way hawa ma bf wake majoka ya kibisha kweli...yaani muda wote huu wanacheka cheka naye tu ...piga mapacha akae kitako anyonyeshe..kudadadekiiiii...uza uza nyago tu hapa bila kuujaza ulimwengu
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,084
    Likes Received: 2,347
    Trophy Points: 280
    Good morning.
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kwa idadi ya pete alizokwisha vishwa, anaweza kufungua duka la pete na kuuza kwa mwezi mzima kwa wateja wasiopungua watano kwa siku bila kuongeza stock!!!
     
  6. b

    bagi JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    udaku mtupu
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hahahahaa kazi kweli kweli,hivi kuvalishwa pete na kila mpenzi unayekua nae afu mwisho wa siku mnaachana kwa mbwembwe ni akili au matope?
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Atulie sasa maana waliomvua chupi wengi hata mm nikila asipozaa ndani ya mwaka nasepa
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mapenz ya hawa watu ni KIGEUGEU
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu alompata atamvalisha sasa
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uzuri kwake,,,maana anaandika rekodi,,,ya dimond hajui iko wapi,,,,ila pia wanafurahisha,huwa wanavalishana kwa mbwe na wanaachana kwa mbwembwe,,,,
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Unataka kuniambia nimeshamkosa tayari manake nilikuwa najaza mfuko nimtafute duhh huyu jamaa kanivurugia mipango yote.Sasa hivi nilivyo vikusanya ni vipeleke wapi ahhh kwani miss no 3 nipeni jina manake n0 2 yule jamaa aliyekuwa naye kanizidi mawe fanya mchezo basketball nini tena nba kudadadeki zake
     
  13. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,049
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Kwenye Uislam hakuna kuvalishana pete za "uchumba" wala za "usebule". Kama umezimika kwa mrembo toa posa ndoa ifanyike haraka.



    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Usha discuss lakini mkuu.
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Congrats Wema, wewe ni mwanamke ambaye nakuadmire sana, kwani japo watu wanakufuatilia lakin hujali and you live your life. Lea penzi bibie tena jiunge na MMU ili ufaidi zaid.
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Hiyo ya Hasheem ndio imeniacha hoi oi
     
  17. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Huyu dada kwakweli ni mtata na hashikiki,lakini hongera mwaya maana yaweza kuwa ndio kuolewa kunakuja hivyo,ingawa utakuwa umesotea na kukutesa kweli,mara upigwe,mara ufukuzwe na wanaume kama mwizi,mara utake kugongwa na magari ya wake za watu yaani cha moto unakipata na hukomi,ndio maana sometimes naona ni bora uwe mwanamke wa kawaida unaweza kuolewa fastafasta kuliko nyie ma-queen,mnateseka!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hizi pete za midnight club tena watu wapo tilatila ni kinywaji hizi... asubuhi hata hawakumbuki kilichofanyika...vijana wa dot com bana
     
  19. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    She is an outdated girl
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umenifurahisha xana mkuuuu.....
    Namba tatu kwa kweli simjuwi... Alaf kwa nini unqpenda wale wa mwaka uleeeee!!!!!
     
Loading...