Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website Updating: Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mokoyo, Mar 26, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Naombeni kujua mbinu na jinsi ya kufanya website updating. Msaada tafadhali wadau na wataalamu wa masuala haya
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    una consultation fee?
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Charity, husiogope wewe nipe elimu bana
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Me kipaji changu biashara.labda niwe dalali wa kukutafutia mtaalamu,then utanilipa hela ya udalali.
    Samahani kama nimekukwaza.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Charity, mie huwa sikwaziki bana, full furaha na shangwe hapa na wagonjwa wangu
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Duh!! Naona kimya hapa
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Mkuu nadhani inategemeana na aina ya website ambayo unaitumia. Hapa kuna wataalamu wa tools mbali mbali za kutengenezea website, cha muhimu ungesema website yako ina content gani na imetengenezwa kwa lugha ipi kati ya
    -Html
    -Xhtml
    -Xml
    -Php
    -Css ,,,,n.k. Naamini kuna wataalamu wengi sana hapa JF wa ujuzi huo.

    Ok, get on
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mkuu Idimi asante sana kwa hili
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Swali lako liko too general
    Ukisema Update una maanisha nini. Contents au Scripts?

    Kama ni Content inategema aina ya web site.kuna Database driven Website( Two tier/three tier) na kuna nyingine Aplication na data zinachanganywa (One tier)

    Kufanya update ya contents kwenye website iliyotengenezwa kwa Two or Three Tier hakuhitaji sana ujue mambo ya Web programming.

    Lakini kufanya upadate ya content kwenye one tier website inabdi ujue abc za web programming.


    So be specific


    uzuri wa yote web programming imekuwa rahisi kiasi siku hizi kuna tools kama Adobe Dreamweaver CS4 zinaweza kukusaidi.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Asante mtazamaji kwa ushauri bomba
    Mimi nataka kua-update contents Mkuu
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nina uhakika hapa huwezi kupata solution bali utapata mwanga. But utapata mwanga zaidi ukijieleza. Hiyo website unayotaka kuupdate iko hosted wapi( Kwenye PC au server zako au Somer free webserver kama Blogspot.com)

    Hiyo web site yako ina contents gani( Graphics, Audio,Text au mchanganyiko).

    Je Hiyo website yako ina page ngapi au ina ukubwa kiasi gani.Kama ni kubwa na inahitaji updates kila siku au kila saa u mingt need to consider Content Management Apllication

    Toa link ya hiyo website tuione. na upate ushauri .wote tunajifunza. We share and exchange knowledges, experience and ideas . ndio maana tuko hapa.
     
  12. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasikuchanganye, kama website yako iko online, then kampuni inayohost ina Interfaces kwa ajiri ya kufanya updates. Updates haina uhusiano wowote na language gani umetumia kuandika, host wako atakuwa na uwezo wa kusupport ndo maana akaku-host.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Asante wakuu kwa haya mliyonipa
    Nimepata ya kutosha ingawa bado ninaendelea kupokea ushauri
     
Loading...