Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

website designer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, May 25, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hey people kuna web masters hapa,tunaomba tuwasiliane wazee wangu,naitaji kutengenezewa ka-web
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    enheee sema mkuuu mahitaji yako na offer yako na masharti yako. Nione kama naweza kujaribu kufanya hiyo.

    Infact naweza kuuuzia template hii ya worddpres teknohama-Bongo - niliyocustomize iwe web yako . so utakacho au nitakcho badilisha ni maudhui na ujumbe(content) tu . Muonekano utakuwa huo huo kama utapenda hiyo design
     
  3. mazd

    mazd Senior Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Haya wataalam, kazi kwenu.
    Ningekuwa mimi ndio nataka kuuza utaalam wangu, ningekwisha ku m PM.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wazee wangu kwanza nieleze hali halisi,kuna jamaa walitengeneza hii web lakini nafikiri wamekwama somehow,ukijaribu kuigoogle haipatikani,kwa hiyo nachotaka ni mtu kuimalizia manake kila kitu kiko pale,je inawezekana kama web yenyewe ipo nje ya nchi????asante wazee wangu
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tupe email yako wee mangi
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ebu wenye skype nitafuteni kwenye jackson.lema,nipo online full time
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Utasemaje kuimalizia wakati hata web hionekenai . Hiyo web link yake iko wapi sasa ?

    Web inaweza kuwa hosted USA watengenzejai wakawa dar na mwenye web akawa China. Hakuna shida. Unaona hata Hii JF waendeshaji wako dar lakini web iko hosted majuu. Ni Kiasi cha kujua connection credentials za webserver au host na FTP connetiction zake .

    Sasa tupe link ya hiyo inayotakiwa kumaliziwa
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nipe mail adres mzee
     
  10. mazd

    mazd Senior Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu unataka kutumia free host au paid?. au kama hao jamaa washahosti tayari, nitumie web address yake nikuweke katika 25 search engine as mine.
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    bwana mzee nitumie email addres sasa hivi nikutumie
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    nimekuunganisha skype
     
  13. mazd

    mazd Senior Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bofya username yangu kama unataka kutuma email.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa wameshaunganisha kwenye skype mzee-----------jackson.lema
     
  15. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    So the issue is the submission to search engines like google. Submit site yako hapa Add your URL to Google
     
  16. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I really like this... Kumbe bongo tupo juu, nimeona programmers kibao wamekua active kuchangamkia dili hii.. Tujiwezeshe tusisubiri kuwezeshwa...

    All the best mangi na plz, service ikiwa nzuri usisite kuwaambia wengine kua "tanzanian programmers can"...

    All da best we designers, programmers n developers... Our field is turning green, let's water it to protect it from drought! Pamoko!
     
Loading...