Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

we umetumwa,unawezaje kuingiza ukashindwa kutoa,ni majibu niliyopewa customer care toka tigo!!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by white wizard, Sep 2, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    naombeni anaye jua jinsi ya kujiondoa kwenye huduma ya sh.450 ya tigo extreme pack ambayo unapewa dk.15,sms 100,na 50mb,kila ujiungapo,kwani kwa sasa mimi nipo sehemu ambayo tigo inashika kwa kuvizia,sasa sijui imekuwaje kila siku wao wananiunganisha hata mala 3! na kama hakuna pesa wananikopesha ukiweka pesa tu wanachukua,wakati huku nilipo hata siku mbili zinaweza pita hujapata mtandao,wao wanakata tu!zamani kwenye menu yao kulikuwa na jinsi ya kujitoa ila kwa sasa haionekani!Na inakuwaje we una muunganishia mtu huduma ambayo haiitaji huku c kulazimishana?Juzi nikapiga huduma kwa wateja akapokea mwanamke,nikamueleza tatizo langu alichonijibu ni kuwa WE UMETUMWA NINI???????????ALIYEKUAMBIA UJIUNGE NI NANI?UKIWEZA KUINGIZA UNASHINDWAJE KUTOA???AKAKATA SIMU,SASA JAMANI NI MAJIBU KWELI KUTOKA CUSTOMER CARE KWELIIIIII!!!!!!!!!!!!!!!NA HIKI KIBURI WANAKITOA WAPI?NA HATA JINA HAKUTAJA AMBACHO HUWA C KAWAIDA KWANI UKIMKUTA M2 AMBAYE KWELI NI TAALUMA YAKE KITU CHA KWANZA NI KUTAJA JINA LAKE KISHA ANAKUULIZA LAKO,YAANI HUYU NI KAMA MALAYA FULANI HIVI,NA HAYA NI MATATIZO YA KUPEANA KAZI KWA KUVUANA CHUPI,WATU WENYE TAALUMA HIYO WAKO MTAANI.WADAU NAOMBA MWENYE KUJUA JINSI YA KUJIONDOA NA HUDUMA HII ANIAMBIE,
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hahaa haha! Afu lazima atakuwa demu..maademu wa customer care uwa wana stress sana sijui ndo madhara ya kupata kazi kwa yale mambo yetu.....all in all tigo ni mtandao hovyo i ever see mkuu..
     
  3. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    tuma stop kwenda ile namba ya kujiungia
     
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha! Pole naskia now wanajiita Millicom
     
  5. w

    white wizard JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hee!nimeandika,stop kwenda namba 15509,badala ya kunitoa wanataka kuniunganisha tena!kwani kwenye simu nina 400,wanani2mia sms inayosema"samahani hauna salio la kutosha kulipia huduma hii kwa sasa.tafadhari ongeza salio kwanza!unaona uhuni huu,we unataka kujitoa wao wanataka kukuunganisha tena!
     
  6. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Majibu yake yenyewe yanaonyesha anaingizwa sana ndio maana anasema utashindwaje kutoa baada ya kuingiza?
    Kwa kweli tigo mimi pia wameishanikwaza. Niliweka pesa sh 50,000 kwenye akaunti ya tigopesa kwa lengo la kumtumia mtu. Baada ya kuweka nikajaribu kutuma kumbe nimesahau password. Nikajaribu namba kadhaa bila mafanikio nikaamua kwenda ofisini kwao (baada ya kupiga customer care bila mafanikio) wakaniambia niwape photocopy ya kitambulisho nikawapa ilikuwa jumamosi wakasema jumatatu nitapata msg yenye maelekezo. Hiyo msg haikutokea. Kesho yake nikafanikiwa kuwasiliana na customer care. Nikawaelekeza wakasema nisubiri msg ya jinsi ya kutengeneza password. Sikupata hiyo msg mbali na ile ya kuniambia 'ombi na .... linashughulikiwa'. Nikawapigia tena mara 3, majibu ni yale yale na hakuna msg. Sasa ni wiki 3 zimepita siwezi kutuma hiyo hela wala kuitoa! Nataka niwaambie kuwa kama suala la password limeshindikana niwape namba ya mtu mwingine wazihamishie kwake ili nizichukue. Ndio USANII wa Tigo!
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unaweza kufuata taratibu za kupeleka malalamiko yako Serikalini, kupitia TCRA. Nenda tafuta link ya Complaints.
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kumbe ndo wale wanaosemwa na airtel. Wamekataaaaaaaaaa
     
  9. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nafikiria kufanya kitu kama hicho.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    fanya hivi bonyeza *148*01# halafu ingia sehemu ya Xtreme sms halafu bonyeza 00 iliuendelee mbele kisha kuna neno deact ambayo ni namba 5 iliujitoe niivo tu..

    kuelewesha kidogo sipo poa kiivo nadhani umenipata..
     
  11. w

    white wizard JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Zamani ndio ilikuwa hivyo,kwa sasa hakuna hiyo option!ukienda ni maelekezo ya kujiunga na c kujitoa!!
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Au anaweza kuandika neno DEACT kwenda 15166
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    au tembelea ukurasa wao wa facebook Tigo Tanzania pale jamaa wana full respect na wako faster kwenye kureply complain kuliko hata telephone customer service.
     
  14. w

    white wizard JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    thanx mkuu,nime2ma neno STOP kwenda 15166,nimefanikiwa wamenitumia sms,kuwa nimalizie kifurushi changu kwanza'ningekugongea like sema natumia simu.wa2 kama nyie ndio mnaweza kusaidia watu,sio hao malaya,wanapata kazi kwa kuvua pichu,thanx ndugu,hapa jf ni kama makao makuu ya google.
     
  15. temboemll

    temboemll Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuma DEACT kwenda 15166
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani hujamshika jina maana lazima atataja jina lake kama unalojina lake litume facebook au customercare@tigo.co.tz ataipata fresh yake..
     
  17. i

    ilonga JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Tigo ni kampuni ndogo ndani ya group of companies called Millicom
     
  18. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Another reason to hate them. Huduma mbov nilishajiunga Megabox yao na DROID yangu nlijuta, yote ilifia mle
     
  19. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    andika Ondoa na utume kwenda namba 15313 isipoondoka niperipoti white wizard
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa hyo call center inamatatizo vibaya,nilipata shda nikafuatilia wiki 2,pale ofcn kwao wakaniambia cal center yao ni dhahama hata wao wameshasema lkn kiongozi wa hyo idara haonekani kujari inawezekana ndy anayewapa kazi kwa kuwavua pichu!.
     
Loading...