Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazoefu wa iringa + manyunyu seconadary school

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NasDaz, Mar 18, 2011.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Naomba data kuhusu shule moja inayoitwa Manyunyu Secondary School. Kuna mtu kaniambia hii shule inapatikana Iringa. Ninependa mtu anayeifahamu anijuze kama kweli ipo Iringa; ipo Iringa sehemu/wilaya gani! vp status ya shule?
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    naona mwaka huu kuna shule mpya nyingi
     
  3. wende

    wende JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli shule hii ipo Iringa na ni shule ya wasichana tu aliianzisha Makweta (Mb) kama miaka 10 ivi iliyopita na kwa sasa ni ya serikali. Ipo Wilaya ya Njombe Mashariki tarafa ya Lupembe kata na kijiji cha Matembwe umbali wa KM kama 60 ivi toka Njombe town.
    Ni shule ya hostel na ipo very strictly. Na kuhusu performance ya F4s embu wacheki Necta kwa S0271.
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu hata rushwa unaweza kuombwa. Unashindwa ninii kugoogle hapo na kuangali shule inafanyaje?? na iko wapi??? Gonga hapo
    http://www.matokeo.necta.go.tz/CSEE2008/s0271.htm na http://admin.udsm.ac.tz/necta2010/CSEE2010/s0271.htm utaona ilivyo na matokeo mabaya. Sio hiyo strictness kama inawasaidia. Kwa ujumla ni utata!
     
Loading...