Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo langu kwa mh. Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 28, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Salam sana Mh,
    Tunashukuru sana kwa utendaji wako mzuri, ila tunaomba wakati mwingine kauli za amri zitolewe kwa watendaji wengine wanaowajibika kwa Watanzania wote.Sekta za elimu,Afya,maji,uvuvi kwa kuzitaja baadhi zinahitaji maagizo tena yenye kuhitaji spot results visible to all Tanzanian.

    Ni wazo langu kwani wengi hawaonekani kuwajibika, mf.inauma sana kuona watoto wa samaki wanazagaa masokoni wakati idara husika zipo.Samaki anayeweza kuliwa bila kuchambuliwa mithili ya tonge la ugali,uendelevu wa rasilimali hizi upo wapi?

    Aksante
     
  2. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yani ndo umeona umwambie Pinda. Is he capable? mwenzako yuko busy na Mpanda yake.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na ukizidi kuniambia matatizo ya nji hii nitalia? Nina pulesha ya kwenda pembeni, haipandi wala kushuka.
     
Loading...