Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Wa Polisi Aibiwa Gari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jan 22, 2008.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    GARI la Naibu Waziri wa Usalama wa Raia MOHAMED ABOUD Mohamed, lenye alama, NW-UR,aina ya GX, limeibiwa na dereva wake aitwaye Tumaini Mbaga, ametoweka tokea Jumamosi iliyopita.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    maskini Naibu Waziri, sasa kama hadi wanaosimamia Polisi wanaibiwa si inakuwa kasheshe sasa.

    Tusipoangalia kwa mtindo huu siku moja tunaweza kuamka na kukuta Ikulu imepigwa mnada! Si kuna mtu tayari kaitumia kuomba mkopo na kuiweka rehani?
     
  3. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #3
    Jan 22, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sasa nani atakuwa salama? Tukisema hii serikali imezidi kwa "incompetence" watu wengine wananung'unika!
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Dereva katoweka kwamba kafa au katoweka kwamba kaondoka na gari ? Wizi umetokea lini na taarifa zimewafikia walipa kodi ambayo tulinunua hilo gari lini na polisi wanaemaje juu ya gari hilo kuibiwa ? Mazingira yapi ya wizi huu ?
     
  5. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2008
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna lawama kila mtu Fisadi dereva nae kachota chake mapema hakuna wa kumalaumu
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Dereva katoweka kwamba kafa au katoweka kwamba kaondoka na gari ? Wizi umetokea lini na taarifa zimewafikia walipa kodi ambayo tulinunua hilo gari lini na polisi wanaemaje juu ya gari hilo kuibiwa ? Mazingira yapi ya wizi huu ?
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Jan 22, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Waziri Mlevi Huyu Na Mtu Wa Totoz....dereva Kajilipa!!
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asante mikael kwa kusema ukweli,utakuta gari limeibiwa maeneo ya guest na lilikuwa na naibu waziri wa JK.halisi tupe uhalisi wa tukio lenyewe
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    MIKAEL ahasate kwa kutuweka wazi kwa hili...huyu bwana ni mlevi sana na mtu wa totoz pamoja na ustaadh wake,,,swala la kuibiwa guest ngumu hawa wanaingiaga guest na tax zenye TINTED na wakiwa wanaondoka,, wenye guest wanaamriwa waakikishe hakuna mtu arround haya yalinikuta ""NAMNANI"" GUEST HOUSE mpaka leo nikakoma .....

    PILI:
    Sioni jipya kama wakuu wa polisi wameanzan kijishirikisha na ujambazi kwa nini yeye asiibiwe,,inawezekana hata ""AMEJIIBIA MWENYEWE"" hao mambo yao wanayajua na mungu wao...muulizeni MWEMA
     
  10. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..hili gari limeibiwa au limetoroshwa?
     
  11. D

    Dotori JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna magari mengi ya wizara hasa Landcruiser(Wanaziita Mkonga) zinaibiwa sana. Najua wizara ambayo imepoteza magari mawili hivi karibuni kwa kisingizio cha dereve kutekwa. Dereva huwa anaripoti Polisi, baadaye anarudi kazini na kupewa gari jingine. Kesi inaisha na hakuna follow up. Hii ni mara ya kwanza kusikia VX imeibiwa. Tsh 100m down the drain. This can only happen in Bongoland.
     
  12. M

    Masatu JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Iliyoibiwa gari au Serikali kupitia waziri? Gari inaibwa hai ibiwi!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Wamejiibia Wenyewe Hawa Hawana Mpya:::mwema Kamata Huyo Wziri Uku Akiisaidia Polisi Tutafute Huyo Mwenzaake((dreve)); Watanzania Embu Anaglieni Hili Gari Million Miamoja((100)) Tumejenga Hospitali Ngapi Pale Kiboriloloni Au Kule Kwao Pemba Ee Mungu Tusameehe Huu Ni Ufisadi Au Uuwaji??
     
  14. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2008
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli!
     
  15. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kutesa kwa zamu, kwenye hiii Fisadi nation kila mtu lazima apatepo angalau something,

    ila tu isije ikawa a deal kati ya waziri na dereva wake, kuiibia serikali, mimi simuamini mtu tena bongo yetu!
     
  16. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2008
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Gari kahongwa dem na kesho atapewa another 100mil 4x4...hii ndio bongo.Je ufisadi utaendelea mapaka lini mbagala hawana maji kimara wana shida ya maji and it cost only 4mil for one kisima cha maji
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    Jan 23, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280

    pdidy..du NAMNAANI guest house hakuna malaya yeyote hapa ambaye hajafika ile old trafford ...miaka ya mwanzoni ya 90 ..ukimpeleka mbuzi pale umemmaliza maana machinjio ile ni ya kwanza kuwa na channel za kikubwa.....

    hii ndio MACHINJI maaarufu aliyokuwa akiitumia MZEE MVI..tukipishana naye sana kwenye corrridor kila mmoja na hamsini zake...ndio raha ya bongo!!...kaka yake muungwana sometimes enzi hizo atakuja pale au kuna chimbo fulani la machinjo ya kiutu uzima sabasaba[MTONI]..

    SASA huyu ustaadh aliyeibiwa hakuna simu poa wenye makao makuu yao pale CCM BAR ..zenj asiyemfahamu..akifika huwa wanamshangilia kwa kuwa wanakuwa wana uhakika...lakini hata hivyo jamaa ni mtu asiyekuwa na makuu wala majivuno..ni jk style!!..ila kama wazanzibar wana jidanganya hawaongozwi au hawataongozwa na mlevi wanajidanganya [except for mzee mwinyi,jumbe and wakil..]
     
  18. K

    Koba JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    halafu cha ajabu gari ya millioni mia haina insurance,halafu wananchi tunaletewa bill ya kununua nyingine ya kwenda kucharanga mizigo Guest,naona sasa haya madharau yamezidi ufisadi wenyewe....
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Jan 23, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    ..koba ..mawaziri 60 ni wengi mno na kazi haionekani ..so muda mwingi wanatumia kucharanga...dereva anasubiri nje anaumwa na mbu..akijilipa..ndio madhara haya..
     
  20. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2008
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
     
Loading...