Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Malawi kasema haya...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Aug 11, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Malawi imepuuza tishio la Tanzania kuhusu mzozo wa mpaka kwenye ziwa Nyasa na kusisitiza kwamba ziwa lote ni la Malawi hivyo utafiti wa Mafuta utaendelea.

    Waziri wa mambo ya ndani na usalama wa Malawi Uladi Musa amekaririwa akiongea na radio moja na kusema watanzania hawana mamlaka ya kuzuia utafiti wa mafuta uliokua ukifanywa kwenye ziwa hilo, na kama shinikizo litaendelea watawasilisha hiyo ishu kwenye mahakama ya kimataifa

    Gazeti la habari leo limeandika kwamba waziri huyo amesema serikali ya Malawi ina ushahidi kabisa kuthibitisha kwamba ziwa nyasa ni lao na kuna mikataba inayoonyesha, hivyo hoja ya Tanzania haina mantiki.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    si waendelee kufanya utafiti sasa!¡ .....maneno hata kwenye kanga yako
     
  3. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Who is that big Chimp behind this little monkey??

    Au wanajua tumeishiwa budget ya Vita na mabomu yote yametulipukia wenyewe?
     
  4. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waje wakogonje utafiti wao washuhudie nyoka halalagi kitandani.
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Daah, hilo tamko linaonyesha jamaa walivyoingiwa wasiwasi.
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mimi nasema hivii waje tuu wafanye huo utafiti wa mafuta tuatawapiga na kuwasambaratisha watafiti wote wa hayo mafuta!
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi Shimbo kanunua mabomu mapya !? maana yale mengine walisema yame-expire, au kajiungezea matrilion ? daaah isije ikawa tuna mabomu ya kichina ndo maana madogo wanatuchokoza !
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Tutaipiga Malawi kwa manati na tutashinda vita
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Tutaipiga Malawi kwa mkwara kutumia picha za Uganda mwaka 1978-79 hakuna cha ziada mkwara unatosha sana kuwakimbiza wale wa nyasa ...sisi mabingwa wa propaganda na bla bla tutawashinda tu
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawaijui TZ wale wanyasa:
    Sisi tumepigana, usheli sheli mara kadhaa na tukamweka Albert Reneè
    Tumepigana Angola, Namibia, Msumbiji, Zimbabwe, Comoro, Uganda tukaiteka yote na kuidhibiti, kufundisha na kuwasaidia Polisario(Sahara Magharibi) kuwafundisha na kuwasaidia 'Umkhonto we Sizwe' kuwafundisha na kuwasaidia Congo ya Kabila.
    hivi wanaijua hii CV ?
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wanataka tuichukue malawi kwenye imaya yetu kijanja mana wao wenyewe imewashinda!
     
  12. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Hz Silaha zilizo expire tutapata pa kuzitupia.
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Tusiombe vita wakuu. I know there are big nation (s) behind this!!! Wanataka kuwekeza pale kwe mafuta na inasemekana yapo mengi!! watalipia vita at any cost!! Tutaisha maana kina Vasco Da Gama watapanda ndege watatuacha tukifa, Liwalo na Liwe.
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Labda waje wao, mbona Afghanistan wanachemsha huko na wanapigana na wavaa vikoi na kanzu !
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    haka kaNCHI kasitusumbue ni sawa na kelele za mlango mbovu hazimsumbui mwenye nyumba kulala, pale kn kuna askari mgambo wanaweza tangulia, maana ni wa akiba wakifuatiwa na Sungusungu.
    Hii kitu lazima tuwashtue kuwa sisi ni wababe na hatuna ugomvi nao ila haki itendeke kwani Raia wetu walioko hapo Ziwani waende wapi?
     
  16. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaa! Umenifurahisha sana kusema 'WAVAA KANZU NA VIKOI' mia
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo Waziri ana "test". Apeleke videge vyao kule aone, tunakwenda kwanza kwa Mheshimiwa Zitto atuazimie radi kule kwa wataalam wa kijijini kwao. Halafu ndio watajuwa kuwa hatuchezewi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. d

    danizzo JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti gani? Acha uchochezi wewe! Kama gazeti moja limesema hivyo; gazeti mbili limekataa
     
  19. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    sio gazeti tu mi mwenyewe nilisoma hotuba yake.
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Their words dont matter, what matters is their action...
     
Loading...