Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Elimu Shukuru Kawamba unatia aibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.Busta, Aug 26, 2012.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asubuhi ya leo nilikuwa nasikiliza kipindi cha BBC NA radio one walikuwa wanazungumzia elimu nchini Tanzania kama inakidhi viwango.kwaujumla walijaribu kugusa karibu wadau muhimu wakiwemo walimu, wanafunzi,wachapishaji wa vitabu,maafisa elimu halmashauri,wazazi na shirika la uwezo linalofanya tafiti kuhusu elimu.kwa ujumla wameonyesha mapungufu.ilipofika zamu ya waziri wa elimu akasema hana muda wa kuzungumza,kwakweli iliniuma sana kwa aliharibu ladha nzima ya mada.pia najiuliza ni kweli hana muda wa kuzungumza?je anataka muda gani? Dr mzima kweli unakosa cha kuzungumza?
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    bora hakuzungumza, maana angeishia tu kusema, eee nanii, nanii, nanii....
     
  3. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Atazungumza nini wakati hajui chochote? maana yake hapo alitaka aseme leteni maswali tutawaletea majibu ili akaelezwe nini cha kusema. Halafu tunategemea na kuwasililiza watu kama hao katika kusadia maendeleo ya elimu Tanzania. Huyu jamaa yupo kwa kuwa tu mfumo una mlinda vinginevyo hafai kwa lolote zaidi ya familia yake.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    wamezoea kutafuniwa hao
     
  5. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku nyiiinga nilishamuona huyu jamaa kuwa hamna kitu!Hata U-DC,Hawezi!Nasikia anapewa hizo nafasi sababu kuna ukaribu namkuu wanchi!!
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuna mtu mmoja kama si humu jf alisema u-dkt wawe wanarenew maana watu kama hawa hatuna imani nao kabisa.
     
  7. L

    Liky Senior Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyie hamjui cku hizi hata doctorate watu wanaforge?huyu kilaza tu,kama ndugu yake jk.afu tangu liingie wizaran matatizo yanaongezeka tu!
     
  8. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tulitazame hili kwenye katiba namna ya kupata mawaziri.maana uraisi unatumika vibaya awamu hii
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moja ya product nyingi mbovu kutoka udsm ni shukuru
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Hana lolote kichwani!
     
  11. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ............Maaambo!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa kama hana muda ulitaka lazima aongee na BBC na Radio One?

    Huo ni upunguani, unampangia wewe muda wa kazi zake? mnafikiria watu wote wako "idle" kupiga porojo time zote?
     
  13. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu sikiliza: Masuala yaliyokuwa yanajadiliwa ni masuala muhimu yanayohusu elimu katika nchi na yeye ndiye waziri mwenye dhamana hivyo alipaswa kutoa ufafanuzi ili kuweka mambo sawa. Kujibu swali/maswali angetumia muda mfupi tu na akaeleweka.

    Kwa waliobahatika kumsikiliza wakati wa mgomo wakati anahojiwa na radio moja hapa nchini watakubaliana nami kwamba alitia aibu. Pengine aliambiwa alivyojikanyaga hivyo amehofu kurudia makosa hayo kwenye chombo cha habari cha kimataifa.
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hata mimi nimesikia...eti amekosa nafasi!!! Serikali dhaifu ina watendaji zaidi ya wadhaifu....
     
  15. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zomba utaendelea kuwa zoba
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Education ministry is a poison chalice
     
  17. c

    congobe JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We huelewi kitu jambo linalozungumziwa ni sensetive afu unaleta undugu hapa huna lolote nawe nilidhani una uelewa kumbe kiza
     
  18. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huwa simkubali kabisaaaaaaaaaaaa huyu Bwana, Hana uwezo wa kuongoza, kichwa kizito kuelewa, akielewa hajui kujibu, Majibu yake siku zote sio ya uhakika. Nadhan undugu tu ndo uliompa nafas hiyo, lakin uwezo HANA.
    Na akiendelea kuwepo wizaran mambo mengi yataendelea kuharibika, kazi kwako mzee wa magogoni...!
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unajuwa sensitivity? jambo sensitive linaongelewa BBC? usiwe punguani, funguka kidogo.
     
  20. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio kila mtu anafaa kuwa kiongozi wa uma. kuna wengine wanafaa kuongoza familia zao tu. kukubali kuwa huna uwezo na jukumu fulani ni sifa kuwa una uwezo wa kuelewa mambo.
     
Loading...