Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Elimu, kwa mgomo huu unasubiri nini kujiuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Welu, Jul 31, 2012.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Waziri wangu unasubiri nini kuachia ngazi ili kudhihirisha kuwa uongozi umekushinda? Mgomo huu ni kiashiria kuwa umepwaya. Iga mwenzako wa Zanzibar pale unapohisi umefeli. Vitisho havifai.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Aibu sana huyo bwana sasa amebebwa hadi imetosha sasa,kila wizara akiwekwa anaharibu na lazima migomo iwepo!!huu ujomba huu umetufikisha hapa
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huo msamiati huku haupo jamani.
     
  4. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajiuzuru amelogwa!!!!!!!!!
     
  5. W

    Welu JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Fomu zinasambazwa kwa walimu. Ajaze cheq no.yake. Na aamue moja anaunga mkono mgomo au haungi.
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo haliwezekani kwa waziri wa ccm.
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hawajaniletea fomu hizo nyumbani? Sijaziona, niko home nimechill na sijatimba skonga!!!!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapa bongo ajiuzulu? Hamna hicho kitu bongo hii
     
  9. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JAMANI WATANZANIA WENZANGU, HIVI NYIE HAMJUI KUWA ccm HAIIMARISHI ELIMU BALI INAIMALISHA CHAMATUU? yeyey hapo haoni kosa ila anaona ni byeeee!
     
Loading...