Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wavuta sigara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edylux, Sep 23, 2009.

  1. E

    Edylux Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kitendo cha kuvuta sigara hadharani, kwenye mikahawa, bar, hotelini, kwenye mikusanyiko ya watu kama stendi kituo cha basi; NI KUKOSA USTRAARABU WA HALI YA JUU.

    Tunajua wengi wao hawakusoma na wanachukulia advantage usingizi wa serikali katika kusimamia sheria zake. Lakini waogope Mungu basi, ili waokoe afya zenu na za jirani zenu
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa nini usikae mbali nao?
     
Loading...